Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni sana wana MMU.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 11, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Shikamoon wote!!ebana,juzi kati nilileta thread hapa nkielezea matatzo yangu na my gal,kwamba hapokei cmu wala kujbu txts zangu,nikapewa ushauri na wadau wa nin cha kufanya ktk kipindi kile kigumu,bt namshukuru mungu shemeji/wifi yenu leo kanitafuta,tumeongea mengi na amenisamehe,so maisha yanaendelea ka kawaida..mbarikiwe sana.
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kula tunda sasa!! usipoteze muda!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Enenda zako kwa amani, usitende dhambi tena.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nasubir had ndoa kama mafundisho yanavosema.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ameen.
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aleluyah!
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chearzzzzz!!!
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani????
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hapo sasa ndipo unapokosea,wakati unasubiri hiyo ndoa wenzako watakuwahi,omba mzigo uburudike na dunia kaka.Nalog off
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ameeeeeen.Nalog off
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mambo si hayo!! Hongereni kwa kuuvunja ukimya, kutoa maduku duku yenu na kufungua ukurasa mpya!
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ishi kwa akili na huyo mtu. Daima ukusanye nguvu ya kutokata tamaa na usitarajie mengi kupita kiasi toka kwake.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usimdharau kila mtu, uliambiwa mdada wa watu ni mgawaji sana? Mbona mnakuwa na madharau kiasi hicho?? Tabia mbaya na sio busara kabisa! Angekuwa ni dada yako ungemuongelea maneno kama haya kwa shemejio? BTW, kukomalia watu wafanye mapenzi kabla ya ndoa, hayo ndo maadili mema mnayoyapigia kelele?? Nasema haya kwa sababu anayesoma hapa sio senetor peke yake, hata watoto wenu na wadogo zenu wanaperuzi as guests, so siku mkisikia wanaelimishana upupu kama huu msiwalaumu!
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hee! nawe siku hizi wasamehe dhambi? kuanzia leo kiungamioni sikanyagi
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante Senetor kwa kushukuru na karibu tena!
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hamna noma pamoja sana mkuu
     
  17. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Wawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkurugenzi kwa kumaliza mgogoro kwa mafanikio.Ila pole sana kwa kupita katika kipindi kigumu cha mpito kuelekea muafaka.
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    glory to god!
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    siyo dhambi.
     
Loading...