Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni kwa mawazo yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by unlucky, Aug 23, 2011.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Niliongea kuhusu mume kwenda nje kila mtu kachangia wazo but let me tell u truth guys mie siendi nje nai heshimu sana ndoa yangu na mume nampenda sana na nimezaa nae watoto 3, na mda ninao kwa ajili yake.

    Sifanyi job niko ndani tu but mwanaume huyu hanithamini mpaka nikiwa na mimba ananipiga kipigo kikali na hashindi ndani kuanzia asubuhi anatoka mpaka alfajiri anarudi pia nimekaa kimya msg simu za wanawake pia naona but still niko kimya no sex btn us mpaka miezi inapita hata 2 na hata akikutana kimwili basi dakika 2 tu hivi kweli hii sahihi.

    Kwa kweli mie nitasema kitu kimoja mume ndo anamfanyisha mke aende nje afanye hilo kosa coz mume hampi love,care,happiness kila kitu sio pesa jamani mapenzi....
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Wewe ukienda nje ingali upo kwenye ndoa utakuwa unafanya hivyo kwa hiari yako mwenyewe. Usiseme mume ndo anakufanyisha uende nje kwa sababu huko nje unajipeleka mwenyewe unless uniambie anakupeleka yeye mwenyewe.

    Hakuna mtu anayemfanya mwenzake alale na mwingine asiye wake. Ama achana naye au vumilia na ukiheshimu kiapo ulichoapa. Kama huwezi kukaa bila sex basi achana naye kwanza halafu ndo ujiachie upendavyo. Lakini si utoke nje halafu utoe kisingizio cha eti yeye ndo amekufanyisha utoke. Haikubaliki hiyo.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Vumilia tu, kwani ulilazimishwa kuolewa na huyo bwana?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pia maisha si kukomoana, bali nyendo zake hizo zitamfikisha mahali atakutafuta na kukupigia magoti!
    Je njia za kusuluhisha ndoa hii zote zimeshindikana?
    Huoni kuwa labda wewe binafsi una tabia moja ya kishenzi inayom'boa sana bwanako, maana si rahisi ukajiona!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Nafikiri kuna kitu ambacho kimemfanya mume wako awe na hizo tabia
    Angalia mienendo yako na ujichunguze mahali ambapo ulikosea na ujirekebishe mapema
    Kwenda nje ni kumkomoa mumeo na hapo hujafanya lolote la maana
    Je ushawashirikisha wazazi au mshenga wa ndoa yako kabla ya kufikia maamuzi haya
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    nahc umeandika bila kufikiria vzr
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    unachokisema ni kwel kbs.pole sn,unajua pia kuanzsha mahucano mengn n shida.hebu tafta k2 ktakachokfanya uwe busy il kupunguza machungu
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Nahc ww una matatizo ya akili.
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Badala ya kufikiria mawazo ya kwenda nje ili kulipiza yale anayofanya mme wako, ni vema ukautumia huo muda kufanya utafiti wa kina kufahamu ni nini anachokikosa kwako mme wako ili ukifanye kiwepo na asiwe na mawazo ya kwenda kukitafuta nje.
     
  10. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    asanteni lakini kuna wengine naona wananifikiria vibaya mie siwezi kwenda nje kamwe coz nampenda true love siwezi kumfanyia mabaya nampenda sana na navumilia na kuhusu sex mie simind hata tusionane but respect love ndo sipewi mie nimtaratibu sana hamna nachomuuzi ila huyu bwana anatabia hiyo tangia mwanzo alificha makucha yake now naziona machngu yapo mengi sana hamna mwanamke atakae kubali kuambiwa kama yeye mfanyakazi na ni machine ya kuzaa tu hamna lingine but ndugu zangu yapo mengi ya kusema kuhusu maisha yangu
     
  11. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ndiyo wanajua yote lakini hawawezikuniingilia coz nilifanya ndoa kwa siri hata wao kujua kwa hiari yangu ndo mana leo yamenikuta
    <br />
    <br />
     
  12. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwa kweli naumia sana kwa yote anayonifanyia nimelia sana mpaka machozi sasa yamekauka kuna mume anae weza kumtell mke kama tafuta bwana mwingine na mie mke wa pili mke wa kwanza pia kafanyiwa haya yote sasa mimi na anatka kuoa tena watatu hivi ndugu zanguni hivi hii sahihi yaani mpaka nawachukia wanaume waongo sana sitaki tena kuolewa najuta hamna mapenzi ya kweli dunia hii kila mtu anamaana yake anataka anachokitaka basi tu
     
  13. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kila mwaka nazalishwa mtoto mmoja ili niwe busy na watoto ye afanye mambo yake hivi kweli jamani wanaume wanaroho ngumu namna hiyo now nimepatwa na matatizo fulani ya magoti kulia nikichuchuma au nikibend zinalia sielewi ni nini au yale maji ya uchungu yanaifect naomba ushauri
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kumbuka mvumilivu hula mbivu.....................usishindanie kunya kwa tembo kwani utapasuka msamba.............jiulize huyu mwanadamu humu duniani kabakiza miaka mingapi vile hata akupasue kichwa mtumikie Mungu tu na ukae mbali na dhambi........
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    pole sana wanaume wengi wa maofisini ni wahuni sana but tafuta shughuli za kufanya na wewe uingize kipato kwa kuwa kuna wakati atahama kabisa akuache na malaika wako,
     
  16. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    acha usizae tena kwa wakati huu nenda hospital watakupa ushauri wa nji hipi ya kutumia.
    Pili tafuta shughuli yeyote ufanye pika hata maandazi angalau usikae bure
    Tatu angalia na zingatia usafi wa kwako na watoto kwani watoto watatu waliofululiza usipokuwa makini na usafi nyumba itakimbiwa.
    Pia usimwonyeshe kama anayoyafanya yanakuumiza.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa jamani unashindwa kufanya hata mpango wa kuzuia mimba jamani?!Alafu tafuta hata kakibarua ufanye maana siku akiamua kukufukuza na watoto hayo unayoyaona ni matatizo sasa hivi utayaona madogo!!!

    Utegemezi uliokithiri nao hua unasababisha dharau kati ya wanandoa...jivue hilo gamba la ugolikipa anaweza akaanza kukuheshimu.
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    uamuzi umeamua kuuchukua wewe,
    zingatia sana
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / kosa la 1. UMEOLEWA NA MUME WA MTU (we ni mke wa 2)
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / kosa la 2. HUFANYI KAZI/SHUGULI YYT YA KUKUINGIZIA KIPATO NA KUKUKA BUSSY unamtegemea mwanamume kwa kila ki2
     
Loading...