Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni kwa mafunzo yenu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Albina, Feb 7, 2012.

  1. Albina

    Albina Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu.
    Jamaa yangu hapa amekua akinishawishi sana kujiunga nanyi lakini sikua nakaa sana humu nikiingia.
    Lakini toka mwishoni mwa mwaka jana nimekua nikifuatilia topic zenu humu zime nijenga sana
    na zimeimarisha sana mahusiano yangu.

    Last week nilivo shauriwa kujiunga niliahidi kufanya hivyo,naona kama nime chelewa
    sana kujiunga.

    Shukrani zangu za dhati sana kwa michango ya kujenga ziende
    kwa Lizzy,AshaDii,mwanakijiji...........ohhh wengine majina yamenitoka
    ila kazi mnayo ifanya ni kubwa sana.
    M'balikiwe sana.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,053
    Likes Received: 14,274
    Trophy Points: 280
    karibu......
    but wewe ni mpya kweli au id nyingine hii??????
     
  3. Albina

    Albina Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini the boss,..nime kukumbuka pia asante zako
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    kumbe albina weye mzungu.Nifurahi JF hakuna ubaguzi
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohh thanks Alby(I hope you don't mind me calling you that). . . . KARIBU sana na wewe utupe maujuzi yako tubadilishane.
     
  6. Albina

    Albina Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me sio mzungu plato ila nilitaka kuweka picha nikaambiwa
    hatuweki picha halisi humu
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu hadi ndani. Unapoigia nawewe uchangie ili tunufaike.
     
  8. Albina

    Albina Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow,asante kwa nick name nzuri lizzy,i never thought of it kabla ndo lingekua jina la JF instead haha.
    Tuko pamoja
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Halafu Lizzy weye kila napoenda upo..kitambo kidogo ulikuwwa kwa mangi muda huu tena upo hapa,au ni ka positive coincidence?
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Mbona wako wengi na picha halisi kama Slaa,marehemu Regia,Mnyika,Nape n.k.nani kakwambia
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha.. . . .Karibu mwaya. . .
    Siku ukipenda kubadili unamjulisha tu mmoja wa moderators wanakubadilishia. . .
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi niko kila mahali Plato. . .kama wewe tu ulivyokuwepo kule na huku upo.
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unataka kusema nikitoka hapa kwenda kutafuta kitimoto nawe utakuwepo....una masihara aisee
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi ndio mama muuza. . . what do you expect?
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Moderators wanachangia swala la watu kuwa na multi ID, Nataka kufunguwa za kwangu 5 na nitakuwa na IP 7.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weeee. . . usikute wale watu wanne waliokazana kunitongoza wanakuhusu. . .?!
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Niseme nini tena..mate yanachezacheza
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sema unataka roast au kavu. . . na ndizi/chips au ugali? Utashushia na soda au bia?
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Jamani! mimi na wewe ni 14 Februaly ni kwa nini niangaike na Pm! Hao wakwale wanaokusumbuwa wataishia kula kwa macho tu.
    By the way umenifundisha kitu katika zile ID 5 moja itakuwa ya kike ili kuwachukulia vocha wanaume na Internet bundle, maana ID hio nitaweka Avator ambayo si ya kawaida na wakwale wote watajuwa ndio mimi.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhhm ngoja niwaambie wanipigie simu ndio ntajua kwa uhakika.

    Hahahahahah. . . na wakware utawapata sio kidogo. Hata ukitaka nauli ya ndege wenye nazo watatuma.
     
Loading...