Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni kunikaribisha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by SHIEKA, Dec 21, 2011.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nawashukuru waungwana wawili,Never give up na Katavi kwa kuninyooshea mikono miwili na kunikaribisha JF. Kidogo najisikia kujiamini.Nina swali hata hivyo na sijui kama kwenye safu hii ndo pahala pake.Nauliza hivi:picha yangu ya utambulisho nitaiingizaje humu? Picha ninayo gundi pia ipo.Hata mkasi mdogo upo. Je, ntafanyaje kuinatisha humu?Naomba msiende mbali sana katika kunijibu na zingatia kwamba mimi ni mtu napenda sana utani. Nitashukuru kupata maelezo na nawatakieni nyote Happy Christmas and Happy New Year! Long Live JF!
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu tena mkubwa.
    pale juu click settings na utaona my settings halafu bonyeza pale pameandikwa edit avatar na uweke uitakayo.
    Kila la kheri
    OTIS
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu tena mkuu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu,karibu sana tu.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu.
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Welcome sana, bandika tu hiyo photo yako.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana sana Jukwaani
     
  8. like

    like Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha unayo, mkasi,na gundi! lete nikusaidie kuibandika sawa! ili ujione vizuri!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    welcome..
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu tena mkuu!
     
Loading...