Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni Karatu kwa Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tzjamani, Oct 20, 2010.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba nitumie jukwaa kuwashukuru watu wa Karatu kwa kutuleta mkombozi. Wanampenda sana walisikitika wakati alipotangazwa kugombea Uraisi. Lakini wakakubali kwa kuwa wanatamani na waTz waonyeshe mafanikio waliyopata ndani ya miaka 10 ya Ubunge. Nimeacha makusudi miaka 5 ya mwanzo kwa sababu ya mizengwe.

    Viva karatu na Mungu amewasaidia wamepata kichwa kingiwe kwa ajili ya Ubunge kuppita CHADEMA.:peace:

    Mungu mbariki Dr Slaa for P and ibariki Tanzania.
     
  2. h

    hagonga Senior Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu yangu kwa kutambua hilo.Mimi ni mwananchi wa jimbo la karatu na tunamshukuru Mungu kwa kuwa atamwezesha Dr kuwatumikia wengi zaidi.
    Na kazi yetu moja iliyobaki ni kuhakikisha kuwa jimbo haliendi CCM kwa kuwa ametuteulia mrithi wake kwa ridhaa ya wanajimbo katika mkutano mkubwa wa hadhira( aliwapa wananchi karibia mwezi hivi kuamua kama wataka kumtafuta mrithi wao wenyewe au yeye awateulie, wote wakamwambia tuchagulie wewe kwa sauti moja!) hivyo akawaambia kuwa Mchungaji Natse anafaa kuvaa viatu vyake.
    Cha kufurahisha ni kwamba wananchi tumemkubali Mchungaji kwa nia moja na atashinda kwa kishindo.

    CCM hawana lao pale.
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :peace:
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuwashukuru kwa kumsapoti na kupiga kura sio maneno mengi mengi tu
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema na haki kuwashukuru wanakaratu kwa kumpika DR Slaa na uzuri naye anapikika na bidhaa adimu sokoni! Duuu mwaka huu tumewashika na bado! Fainali ni wiki ya mwisho na tunazidi kumwomba mungu makampaini managers wao wazidi kujichanganya! Amen. Tumewashikaaaaaaaa!
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kura atazipata za kumwaga. Je uchaguzi ni huru na wa haki? Fair play iwepo.
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tuwapongeze na watu wa Chalinze kwa kutupa Kikwete wa kuimaliza CCM.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hili nalo ni muhimu, maana ataingia kwenye historia pia
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :jaw:
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani Mh.Shibuda kamshauri JK aachie ngazi akaimarishe CCM au la kitamfia mikononi
     
  11. Meale

    Meale Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    interesting....
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mshaurini Dk. Lori arudi kazini Dar es Salaam asibaki tena hapo Rhotia.
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    GO GOOOOOOOOOOOOOOOOOgO SLAA
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wataweza kitu Karatu mwaka huu? walishindwa toka enzi la Tinga tinga na mzee Mkapa.

    Karatu hata watoto wanajua siasa.
     
Loading...