Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni JF kwa ushauri wenu = Watoto waliofungwa jela Bunda waachiwa huru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Sep 26, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Baada ya hawa watoto kufungwa nilileta hii habari hapa na tuliijadili nashukuru kwa ushauri wenu watoto hawa wameachiwa huru.




     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    juhudi inabidi ziongezwe ktk kutafuta habari mbali mbali na kujadili mustakabali wa nchi yetu. JF juuuuuu!
     
  3. U

    UCHOKOZI Member

    #3
    Jul 28, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    haswa inabidi juhudi za ziada
     
Loading...