Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ASANTEN WANA Jf

Discussion in 'JF Doctor' started by florence, Oct 31, 2011.

  1. florence

    florence JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Leo nimerudi jukwaani kutoa matokeo ya ushauri wenu mlionipa kwenye post yangu iliyotaka mnipe ushauri kwanini nakuwa siconcentrate na comfidence. Nimefuata ushauri wenu na nawashukuru sana kwa ushirikiano wenu kwani nimeshahudhuria mikutano kadhaa na kuwasilisha mada kadhaa naona nimeimprove kwa kiasi kikubwa ila kitu kingine ambacho cjakielewa ni baada ya kuwasilisha mada zangu watu wanakuwa hawana maswali ila wanaonyesha nyuso za tabasamu, ina maana wameridhika na wameelewa au hawajaelewa? Endeleeni kunisaidia mwenzenu.
    God Bless you
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ukimaliza waulize Is it clear? then, any question?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kutokana na expression unayoonyesha huwa wanaona wakikuuliza maswali utapoteza mwelekeo na kuchanganyikiwa!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Komaa hivyohivyo mwisho wa siku utakuwa kama gadaf
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tabasabu inamaana nyingi na huwezi kumsoma mtu mara moja,inawezeka kweli ameridhika, au anaona yeye angeweza kufanya zaidi yako,lakini chamsingi ni wewe unavyo toa mada kwao na unavyojiamini ndio utaweza hujua wapi sawa na wapi ulichemsha, lakini kama umefanya na wamefurahia basi ndio dalili za kukukubali all the best.
     
Loading...