Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante waziri wangu wa fedha, Zitto Kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanga kwetu, May 19, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Wafanyakazi wa serikali tulilipwa mishahara yetu ya April,2011 tarehe 7 May,2011. Hii haikuwa kutokea katika miongo ya hivi karibuni. Chama dume (CDM) kikiwa kinaunguruma nyanda za juu kusini, HE Zitto Kabwe aliichana LIVE serikali chovu ya CCM kwamba imefulia na inakopa benki za ndani ili kulipa mishahara. Waziri wao wa fedha (Mkullo) akakiri kwamba kweli wanakopa benki za ndani kulipa mishahara lakini kuna chenji inabaki. katika hali ya kujishaua, mshahara wa mwezi May,2011 watumishi hao wamelipwa jana tarehe 18 May,2011. Hii nayo haijawahi kutokea.

    Hii inanikumbusha Rais fulani ambaye katika kukanusha habari kwamba afya yake ni dhoofu, aliwaarika waandishi wa habari nyumbani kwake na kuwathibitishia kwamba yupo fit akataka kuogelea...weee kama si uhodari wa walinzi wake,angekufa. Sasa wanajifanya kujibu mapigo ya CDM kwa kuficha maradhi hakika mauti yao haiko mbali.

    Asante sana HE Zitto Kabwe na CDM...wapelekeni puta hivyo hivyo!!
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,551
    Trophy Points: 280
    Vizuri ila usishangilie sana tumia vizuri huo mshahara maana serikali yetu haiaminiki unaweza kuta mshahara wa mwezi wa sita ukapata trh 18 july.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Namshukuru waziri wa fedha Zitto nami nimeshapokea mshahara wangu
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa tumpe pongezi zake Zitto lakini tujiangalie tule kwa machale tusije ishiwa na mshahara mwingine uje kati ya July.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kheeeeee....mbona mkulo alikanusha?hivi hii nchi ina rais kweli aua ni mautumbo ya bata haya jamani!!!! halafu yuko bize kufanya mavikao ikulu kazi kutafuna makaranga na kashata tu wakati wa vikao...yaani....
     
  6. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanawalipa wafanyakazi kwasababu watu wameongea hali za wanafunzi elimu juu ni mbaya kuliko boom mpaka sasa.
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama wamelala wasahau kabisa. Off course serikali imefilisika kabisa ila this time watakuwa wamekopa benki mapema
     
Loading...