Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Wananchi wa Arumeru kwa Zawadi Nzuri ya Pasaka Mliyotupatia Watanzania. Mungu Awabariki!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Gosbertgoodluck, Apr 2, 2012.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wanaArumeru,

    Kwanza, nianze kwa kuwapongeza wananchi wa Arumeru kwa kazi nzito ya kupiga kura na kufuatilia kwa ukaribu wa uhesabuji na kuzuia kabisa mbinu chafu za kubadili matokeo na hatimaye kumwezesha kijana wenu na chaguo lenu kupata ushindi. Ushindi uliopatikana siyo wa chedema bali ni wenu wenyewe. Ninachotaka kuwahakikishia wanaArumeru ni kwamba mmechagua ushindi. Ushindi dhidi ya ccm ni ushindi dhiti ya ufisadi na ni ushindi dhidi ya umaskini. Kila mtanzania mpenda amani, mshikamano na maendeleo kwa sasa anatambua wazi kwamba kuichagua ccm maana yake ni kuchagua kushindwa jambo ambalo ningewashangaa sana mngefanya hivyo. Sasa, shirikianeni na kijana wenu katika kujiletea maendeleo yenu.

    Pili, nimpongeze Meneja wa Kampeni, viongozi wote wa chadema, wanachama na wapenzi wote kwa ujumla wao ndani na nje ya nchi kwa jitihada zao zilizowezesha kupatikana kwa ushindi. Najua kazi imefanyika kubwa lakini kubwa zaidi ni mshikamano wenu wakati wa kampeni. Ushindi huu iwe ni chachu ya ushindi mkubwa wa uchaguzi wa 2015 na watanzania wengi ndiyo tunaousubiri kwa hamu kubwa.

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Africa.
     
  2. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli tumshukuru Mungu kwani ukombozi wa nchi yetu ni dahiri sasa sio tena ndoto kama tulivyoanza miaka ya 1992. Nami naungana nawe kuwashukuru Wameru woote kwa ujasiri wao,
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,549
    Trophy Points: 280
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii safi sana, ukombozi wa nchi yetu umekaribia sana! Hongereni sana wana wa Arumeru.
     
  5. mchina mweusi

    mchina mweusi Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo nimekaa class saaaaaaafi wala sina stress......jamani mwigulu nchemba,nape wamejificha wapi....na yule mzee wa matusi maana matusi yake hata kwenye dictionary ya shetani sijui kama yapo!!!!!!!!kweli mungu anaipenda tanzania.....kawaletea wana arumeru mwana "mumtunze".....

    MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU IBARIKI AFRIKA,MUNGU IBARIKI CHADEMA...
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    WanaArumeru wametupa zawadi nzuri ya mwaka, na Pasaka pia itakuwa njema mno safari hii!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sio zawadi tu, bali wametufungulia njia kuelekea ukombozi kamili!
     
  8. majonzi

    majonzi Senior Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwenye chaguzi zote zilizo fanyika jana na kukipatia ushindi CHADEMA
    nizawadi tosha ya PASAKA nidalili ya kuelekea kuchukua dola mwaka
    2015 Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Chadema - Aman
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimei-print kwa kumbukumbu za baadaye tutakapopata uhuru kamili.
     
Loading...