Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante "tamwa"

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gbollin, Jan 19, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika hali inayoonekana ni upendo wa khali ya JUU, nilikata rufaa baada ya "Lizzy" kukataa ombi langu, asanteni TAMWA kwani lile lengo langu la kujiua nimelisitisha kwa sababu ya ushauri wenu kwangu. LD kama unataka kuwa na mimi tafadhari usiwe na wivu kila ntakapokutana na "LIZZY" kuz ntashindwa kumwonyesha hisia zangu kwake. Asanteni TAMWA asanteni JF nimerudi kulijenga TAIFA....!!?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    We mbona una mambo ya kitamthilia?
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Gbollin you need help bro kama upo Dar pale Muhimbili psychiatry wanafanya canselling kila j4 na ijumaa wahi asubuhi kupata nafasi watakusaidia kwenye hili swala la obsession.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahhahhahahha.....Best advice ever!!!:amen:
    GB afadhali umesitisha uamuzi wako!!!Jamvi halikua tayari kukupoteza!!!!:smile-big:
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhh! nigongee thanks basi besti.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe nimekumbuka sasa hivi!Ntakugongea nikitoka huku via mobile!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Poa usiku mwema.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    she's a retard
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Its a HE.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata hivo nimeghairi, nia yangu ilikuwa ni kukuokoa usijinyonge/jiue, kwa sababu hilo limefanikiwa basi naendelea na maisha yangu kama yalivokuwa.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! LD acha usanii bana kasitisha kujinyonga baada ya wewe kumhakikishia kumliwaza sasa ukijitoa si tutarudi palepale na kamba nimesikia hajaitupa bado lol!
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nadhani ng'ombe wake(kichwani) wameenda kuchunga:msela:...
     
Loading...