Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante sana kwa wale wanaovujisha siri za ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakabana, Dec 3, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanasema kuwa kila kitu ukiwa unafanya lazima kiwe na Malengo, Nimekuwa mdau kidogo wa kuangalia MOVIE za muendelezo. Asilimia nyingi ya hizi movie zinafanikisha kazi za kupendwa lazima awepo MSALITI ili starling afanikishe mission au mlengwa apewe kibano cha nguvu. Sasa kwa jinsi ninavyoichukia ccm na kutofungamana na chama chochote napenda sana hao wanaovujisha siri waendelee. Ujue move ya kuwakwangua hao magamba inafikia ukingoni ambapo starling(watanzania watashinda tuu muda si mrefuuuuu)
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Yaani nikimjua mvujisha siri za CCM nitampa mshahara wangu wa mwezi mmoja
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Mh! staring ni nani kwenye series hii?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nina wasiwasi na kundi la Sitta ndio linavujisha.
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kauli mbiu ya "kidumu chama" imekua mwiba mkali sana kwa magamba.
    Na ndo mana kime fail kuzuia siri kuvuja.
    Watambulishe kauli mbiu ya ndoo chama na si kidumu tena.mana ni kidogo kubeba siri za chama.
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu,jana nilimsikia nape akikana minutes za kikao,zilizochapishwa kwenye baadhi ya magazeti!alisema zinahusu mjadala wa katiba.nahisi zilikuwa mwiba na zilifichua siri juu ya njama waliyonayo ya kutaka kuchakachua katiba!sijafanikiwa kuona hiyo kitu.walioona tafadhali tupeni data!zilihusu nini hasa!
     
  7. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh Kali
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuvuja kwa siri ndani ya taasisi yeyote ni ishara kwamba mambo hayaendi sawa ndani ya taasisi yenyewe na watu hawaridhiki na mwendo wa taasisi yao.
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninawasiwasi na Nape huwa haaminiki tangu atutangazie matokeo ya Igunga na kuyaruka sina Imani nae kama Mwenyekiti wake
     
Loading...