Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

asante sana DTV

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dubu, Feb 2, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nimefurahi kuona kituo cha matangazo cha DTV kikiwapa airtime VINEGA sio tu kupiga nyimbo zao hata kuwafanyia interview na kupata kuwaelewesha wananchi madhumuni ya vinega. safi sana. ova
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tatizo la DTV ni kuwa hawana vipindi pendwa kwa watoto wa uswazi. Wao ni Clouds tuu, Clouds na wao.
    More efforts has to be taken, Vinega waongeze alliance zingine na EATV kwa mfano, nayo ni TV inayopendwa.
     
Loading...