Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

asante sana chief-Mkwawa, kwa kuniwezesha kuchakachua tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dubu, Feb 7, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu asante sana kwa kunifumbua macho. tangia uweke ile thread yako jmos usiku hadi leo natumia internet bure kwenye simu kupitia tigo.
    Nilichofanya kwenye setting za internet;
    :proxy: niliweka enabled
    :proxy address: nikaweka 066.135.050.150
    :port: niliweka 80.
    Halafu nikadownload opera mini 4.4.
    so nikiingia opera mini nakula mzigo bure bure. nikiweka lini ya voda nakula mzigo bure. asante sana chief asante sana jf. ova.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi si umeshaharibu kwa kuweka wazi baadhi ya mambo?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sijaharibu bali nmeongea ukweli. nia yangu tufaidi wote na tukose wote. one for all, all for one.
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Line yako ya Tigo ina shilling ngapi? na iyo opera min umeidownload wapi? Naomba link. Pia umejaribu line ngap ya Tigo na zote zikawa bure?
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sina hoja nyingine hapo.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unafuraha kubwa baada ya kuchakachua tigo, naona tigo ni nzuri kweli ukifanikiwa kuchakachua.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nimetumia tigo, voda na airtel. tigo ina tsh4, voda 850 na zote ni bure kabisa hukatwi hata shilling.. ila jana tigo walibana kama lisaa limoja wakaachia.- Opera Mini & Opera Mobile browsers .
     
  8. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hata mimi pia eebana chief mtu wa watu ubalikiwe sana
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Some people bana.
     
  10. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sisi wenye LG KP 500 2napata shida sana kwangu imegoma help
     
  11. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wakuu kuna aliyeweza kumenej torrent download kwa hii internet ya voda ya ma proxy??/ help help !!!!
     
  12. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana kwa kutupa taarifa kijana,subiri kama utapata tena cha bure kuanzia kesho!
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu bado nalamba kama kawa..wiki ya pili sasa. yuhuuuu....!!
     
  14. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hembu 2pia hapa maujanja ya kusaidia katika kanokia kangu ka tochi N70
     
Loading...