Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Asante Regia"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by niweze, Jan 17, 2012.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni uchungu mkubwa lakini Tutakumbuka kwa Upendo na Mengi Ulioyafanyia Taifani Mwetu!
    Tuna mengi ya kusema ila' God lead you to this point'
    Asante Sana kwa Utumishi Wako na Kufundisha Ni nini Maana ya Uongozi. Sisi Kama Chadema na Nchi nzima Tumeshukuru kufanyakazi na Kupigania Haki ya Taifa.


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    'We will Always Love You and Remember You'
     
  2. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni Regia mkuu siyo Regina.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Edit jina lake lisome Regia!
     
  4. The wan

    The wan Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Regia
     
  5. l

    lina Mongi Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    R.I.P Regia, mwenzetu umetangulia nasi tuko nyuma yako
    Raha ya milele umpe ee bwana,na mwanga wa milele umwangazie apumzike kwa amani-AMINA
     
Loading...