Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante kwa Award

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mokoyo, Mar 10, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kupata hii award ya frequent poster, kwakweli sikujua kuna tuzo kama hii ila nilikuwa natuma tu posts zangu kwa lengo la kuchangia kama wadau wengine. Nashukuruni uongozi wa JF na wote wanaohusika katika kutoa tuzo pamoja na members wote wa JF. Pamoja daima
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hongera ICU
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hongera sana keep it up
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera ICU
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wow Hongera sna!:)
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    FL1, nilikuwa naionaga hapo kwako lakini sikujuaga ni nini. Asante Ndugu
     
  7. Celebrity

    Celebrity Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ICU[​IMG]
    Senior Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Tue Mar 2010
    Location: ICU
    Posts: 159
    Thanks: 22
    Thanked 52 Times in 40 Posts

    Mh kumbe na mimi nikifikisha 159 nitavishwa taji?
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu, hata ufikishe post 10,000 unaweza usipate ila unaweza ukawa na post 10 na ukapata,nadhani wanacho angalia ni nguvu ya hoja zako n'k kama sijakosea
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sasa frequent poster na nguvu ya hoja wapi na wapi? Hizi award naona mnajipachika wenyewe!
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Masaki, sijui unamaanisha nini?
     
  11. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona wewe ujajipachika au hautaki?
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeh!! mnanichanganya sasa zaidi.....
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongera ICU..Keep it up
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Balantanda, Asante sana, tupo pamoja, pia mimi ni Arsenal damu
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nafikiri hata kama hataki angejipachika ili kudhihirisha kuwa ni kweli watu wanajipachika awards hizi
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mbona icu nimemwona jana tu? Kuna vigezo gani vinatumika? Mods tuwekeeni ufafanuzi hapa
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Hongera kwa award ICU, kaza buti mwanawane.
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu.Kwa kweli unastahili ndani ya siku chache posta mia moja na ushee.Keep it up ili award yako idumu.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hongera kaka kwa kupewa tuzo!
     
  20. r

    redcard Member

    #20
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukimaliza kazi tutavalishwa taji,
    tukumalila twimbombo twiza ku vwala indiga''''''''''''''''''''''''
     
Loading...