Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Kinana umetuokoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpangamji, Oct 22, 2010.

  1. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namshukuru sana Kinana kwa kujitolea kufanya mdahalo na Dr. Slaa Star TV. nakushukuru kwa mambo yafuatayo
    1. umetuondolea aibu ya mgombea wetu kumuogopa mgombea wa Chadema ingawa wewe si mgombea lakini umeonyesha uwezo mkubwa wa kucheza na maneno, dhidi ya msomi huyu.
    2. nakushukuru kwa kupata muda wa kusema ukweli unaotukabili kwa sasa kuwa ushindi kwa hali iliyopo si lazima ni hivyo kufuta usemi wa uongo wa kuwa ushindi ni lazima.
    3. nakushukuru kwa kuonyesha kuwa una ujasiri mkubwa, na hivyo kuwaonyesha wanachama wa chama cha kijani na njano kuwa wewe unafaa zaidi kugombea na Dr. kuliko anayemuogopa Dr.
    4. nakushukuru kwa kuendelea kutumia akili yako na uwezo wako wa kujieleza kufunika hoja zinazotolewa na wapinzani ikiwemo ya matumizi ya ndege za serikali na magari ya serikali aliyokuwa anatumia mama na kijana wetu.
    natoa pole, kwako na sisi wengine kwa kuwa haya yote unayoyafanya na kwa kuzingatia tamko lako la jana kuwa ushindi si lazima tutapata shida, kwani hawa jamaa wakiingia madarakani hawalipi fadhila kama sisi. wao wanaangalia uwajibikaji na uadilifu.
    nakuhakikishia tu kwamba kura yangu mwaka huu nitampa Dr.
    Hata hivyo hongera sana.:lock1:
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Raisi wa TZ mwaka 2015
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa CCM ilikosea kutomteua Kinana kuwa mgombea nini?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hata mitihani kule CTU Monduli nadhani alikuwa anamfanyia pia
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Unajua mwongo akisimamia uongo anaonekana jasiri.

    Kinana anaposema kikwete ametekeleza ahadi kwa silimia tisini alikuja na jedwali la ahadi na kutonesha zipi zimetimizwa na zipi bado?

    Wizi mtupu
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kinana kazi anayo ameamua ambebe JK
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kumbe Kinana angesimama yeye kugombea Urais
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka lipo wazi kabisa ilo!
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Yeah , na kunauwezekano alikuwa anamshirikisha na LUTENI makamba, bila kusahau Captain Chiligati, Shimbo pia alikuwa anatoa Madesa.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hapo zamani Kinana alikuwa mbunge huko arusha ,alipotaka kugombea kwa mara ya pili akatishiwa nyau kuwa yeyey si raia kwao ni Somali,lakini pia Kinana ana mawaa kibao si msafi,pia ndie mwakilishi wa mwarabu wa Loliondo ,mwarabu anayetesa wananchi wa huko Loliondo.Nafikiri tumesahau aliyoyasema mama Sophia Simba kuwa CCM hakuna msafi
     
  11. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kipanga wetu hayo!!!! Ndo matatizo ya kuzoea kudesa
     
  12. J

    JENTA New Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinana juuuuuuuuuu!
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    CCM hawajui side effect ya debate ya Slaa na Kinana.
     
  14. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,576
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Kinana kumpakata Kikwete - kwani amekuwa kiwete ?
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hilo lenye nyekundu ni bogas balaa,
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Unajua kwa nini aliwahi kuenguliwa kwenye kinyanganyiro cha ubunge wa Arusha miaka ya huko nyuma? "siyo mtanzania."
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzee wa Chalinze akianguka safari hii hanyanyuki na mrithi huenda akawa msomali wetu Kinana. By the way huyu si ndugu na Bashe?? sasa ilikuwaje akamtosa?:help:
     
  18. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yaani huyu mzee mwezi ukiwa mchanga anashida kweli!halafu mbali na kuanguka hivi hakomi videmu
     
  19. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hiv kinana alikuwa anasemea nchi ipi? tanzania au nchi yake ya somalia. ajitaidi aksemee kule somali angali kuwe na serikali, atuache na nchi yetu
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    It is a shame kwa CCM kumleta mtu aliye na uchache wa hoja na upungufu mkubwa wa uzalendo kusimama na Dr Slaa... wapo wapi watanzania wa kweli waliojigamba kwamba wanaipenda nchi yetu kama akina Makamba? Yupo wapi rais wetu mwenye huba na bashasha na rekodi ya mafanikio kwa asilimia tisini??

    Kwanini hatukumuona makamu mwenyekiti wa CCM mwenye rekodi ya uadilifu na historia ya bunge pevu?? Hivi yule katibu mwenezi wa chama vipi??

    Pole sana mwanaCCM mwenye vision na upeo zaidi kwani kama mmefikia hatua ya kuleta mtu asiye na nafasi yoyote chamani wa serikali kusimama na kunadi sera na mafanikio yenu mjue mmefulia sana ..... katika wamatumbi wooooote mmeamua kumleta huyo?

    Nafananisha na mwanafunzi anayekodi mamluki kumsaidia kuandika thesis

    zidumu fikra sahihi za mwenyekiti wa chama chetu.... Haya yote niliyasikia jana brake point mtu akimpa kada wa chama za uso
     
Loading...