Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Kikwete kwa Kununua Meli mbadala ya MV BUKOBA Iliyozama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Feb 12, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    KAGERA
    MANISPAA YA BUKOBABUKOBA MJINICandidate
    Political Party
    Number of Votes
    Percentage Votes
    SLAA WILLIBROD PETER
    CHADEMA
    16,60450.16KIKWETE JAKAYA MRISHO
    CCM
    15,41046.56LIPUMBA IBRAHIM HARUNA
    CUF
    4491.36KUGA PETER MZIRAY
    APPT - MAENDELEO
    1170.35RUNGWE HASHIM SPUNDA
    NCCR-MAGEUZI
    140.04MGAYWA MUTTAMWEGA BHATT
    TLP
    140.04DOVUTWA YAHMI NASSORO DOVUTWA
    UPDP
    90.03 SPOILT VOTES 4821.46 TOTALS 33,099100
    Yaani hata dalili za kununua meli nyingine hakuna wala sijaliona kwenye mpango wowote. Kama serikali imeshindwa kuwahudumia wazee 12 huko babati Arusha na badala yake kuwalisha wazee maharage mabovu na makande magumu wakati meno hawana ndo sasa utanunua meli mpya badala ya MV Bukoba?!!! angalieni matokeo hayo siku nyingine hupati kitu hapa Bukoba town ohoooooooo we tuchezeee tu sisi Watanzania.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Imetoka hiyo mkuu,hagombei tena
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna watu bado waliamini uongo wa JK
     
  4. t

    toxic JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ohoooooooooo tuchezee tu sisi watanzania.FAILURE,mumefeli wenyewe kwa kumchagua failure mwenzenu.failure
    ,failure,failure,failure,failure.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fisadi ni Fisadi, Nguvu ya Umma inahitajika kuliokoa hili Taifa, Fisadi Kikwete ameshafikia mwisho wa kufikiria hana akili zaidi ya hapo. :coffee:
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Atajenga machinga complex tano dar
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huku bukoba wabunge wanatoka chama gani. Mbona sisi Dar Barabara za juu juu zimeshakamilika, huku CCM tupu.:msela: Hivyo Sihasa.
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwa haa ahaa ahaa aaaaaaaaaaaaa! Mkuu nimeipenda hii!
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    SLAA WILLIBROD PETER
    CHADEMA
    16,604 50.16 KIKWETE JAKAYA MRISHO
    CCM
    15,410 46.56 LIPUMBA IBRAHIM HARUNA
    CUF
    449 1.36 KUGA PETER MZIRAY
    APPT - MAENDELEO
    117 0.35 RUNGWE HASHIM SPUNDA
    NCCR-MAGEUZI
    14 0.04 MGAYWA MUTTAMWEGA BHATT
    TLP
    14 0.04 DOVUTWA YAHMI NASSORO DOVUTWA
    UPDP
    9 0.03

    Ta Muganyizi,
    Nimejaribu kurekebisha kidogo jedwali ili isomeke uzuri maana %age umeziunganisha na kura za wagombea.

    Waitu mambo mazuri hayataki haraka, Rais amekuwa busy kidogo baada ya uchaguzi kwa sababu ya vujo za CDM, wakati huo huo alikuwa anafuatilia yanayojiri Tunisia.
    Ile anajiweka sawa kuanza kutimiza ahadi ikiwemo ya meli yenu Egypt wakaanza vurugu na majukumu ya kumpata mshindi halali Ivory Coast yanamkabili. Vumilieni kidogo kwani mvumilivu hula mbivu.

    By the way, yule mwekezaji ambaye ni mwanachama wa chama cha rais amezindua ndege inakwenda moja kwa moja mpaka pale Kashai kwa bei ndogo tu ya karibia nusu milioni.

    Mpaoo!!!!!!!!!!
     
  10. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Hata Kigoma sasa inamelemeta kupita Dubai. Nimeenda New York juzi nikaona majengo ya kizamani tu lakini Kigoma imeshabadilika sana. Wakongo wote wanafanya shoping Kigoma sasa - Kuna supermakert nyingi sana na zimejaza bidhaa zinazozalishwa na viwanda vya Tanzania. Karibuni Kigoma - Dubai ya Afrika chini ya uongozi wa CCM na Jemedari Kanali J. K. Kiwete.
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Miaka 50 ya uhuru bado hatuna umeme reliable, na asilimia zaidi ya Watz hawana access na umeme. Kwa nini?

    Hilo la kuanza nalo, watanzania na wanaharakati tulishikie bango tudemand right ya kupata umeme reliable kwa watanzania wote. Tumechoka kukaa gizani, si enzi za ujima hizi.

    Hili litazaa mengine yote. Hatua moja huzaa nyingine.
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    umenifurahisha sana Magafu, sio siri ahadi za JK zilikuwa ni za kufikirika zaidi ya uhalisia.
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi hii meli angenunua kwa pocket money yake, mshahara wake au ni kodi zetu?..., In short hii ni favour au ni huduma ambayo ingebidi awe ameshaifanya.
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndio waliwao.
     
  15. d

    dotto JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    J.K atakuwa kiongozi bora tu ila usisahau mwaka 2015 atapendekezwa yeye ili akamilishe suala la katiba maana atakuwa anaweza saaaana. Hivyo atakuja na single nyingine. Hiyo ya meli itakuwa imeshakifu na hata mwenyewe!! Jiandae vema!!
     
Loading...