Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Kikwete, hata bibi yangu anajua Ikulu yako imemsafisha Jairo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Aug 26, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Na Nova Kambota,
    Niliwahi kusema kuwa ingawaje ngwara na mtama husababisha mtu kudondoka chini bado ni ukweli ulio wazi kuwa ngwara na mtama ni tofauti anayebisha na abishe! Kuna tofauti kati ya mchafu na msafi, kwani kuna mpuuzi gani ulimwenguni humu ambaye ananunua sabuni ili aoshe nguo safi? HAKIKA MCHAFU ANAHITAJI KUSAFISHWA!
    Ndiyo Ikulu yako mpendwa rais wangu Jakaya Kikwete imetumbukia kwenye “sifa kashfa” ya kumsafisha David Jairo eti magazeti yamepambwa na kichwa hiki “Ikulu Yamsafisha Jairo” . Pengine wewe mheshimiwa Kikwete unajisikiaje labda baada ya Ikulu yako kumsafisha Jairo? au Luhanjo anasema nini sasa?
    “Silence means Yes” au? kama siyo kwanini basi Ikulu yako ipo kimya? Mpendwa rais wangu umeshiriki kumsafisha Jairo! mmmh! HONGERA SANA NASEMA TENA HONGERA SANA!
    Msafi haitaji kusafishwa bali mchafu anahitaji……………………………kama Ikulu yako ilivyofanya! SAFI SANA RAIS WANGU! Tanzania itakukumbuka kwa mengi lakini la Ikulu Yako kumsafisha Jairo HAKIKA BIG UP RAIS WANGU.
    Haya twende tu kwani mbona nimekuzoea hata jamaa zangu pale kijiweni eti wanakutania kuwa “umeshindwa kujivua gamba eti limeishia kiunoni” teh teh teh! mmh kazi sasa ipo kwa makamu wako kwenye chama “The Annointed Comrade Pius Msekwa ” duuh kwa yaliyovumbuliwa huko Ngorongoro kumbe na yeye ni gamba aisee! POLE SANA RAIS WANGU UMEZUNGUKWA NA MAGAMBA, what about you my prezda?
    Nasema haya ooh tusije kulaumiana tu nakwambia rais wangu NARUDIA TENA usije kusema sijakupa pongezi kwa KUMSAFISHA JAIRO, ooh! nasema HONGERA SANA MJOMBA , lakini najaribu kuwaza juu ya uwezo wako wa kupambanua mambo rais wangu Kikwete, NAULIZA HIVIIII….Je unafahamu tofauti ya ngwara na mtama? je wewe kwa kumsafisha Jairo umejipiga nini? mtama au ngwara?…. SORRY RAIS WANGU NAWAZA TU KWA SAUTI LEO!

    Nova Kambota Mwanaharakati,
    Nipigie +255717 709618
    Niandikie novakambota@gmail.com
    Nitembelee
    www.novakambota.com
    27
    August 2011, Saturday.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kweli hili bomu umerusha eti ikulu mahala patakatifu ni kweli bado hiyo inaleta maana
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kikwete Ameshindwa kuisoma jamii anaiongoza kuwa sasa imechange sio ile ya NYERERE, kwa hili anazidi kupoteza hako kajisifa kadogo alikokuwa amebaki nako,
    SOMA MCHEZO
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hii picha nimeipenda.
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unajua kuna aina nyingi za kuongoza.
    kama umewahi kufuga hawa wafuatao unaweza elewa ninachomaanisha. na mojawapo ni hizi
    --------------------kuku huwatangulia vifaranga wake
    --------------------Bata hutanguliza vifaranga wake
    kwa hiyo kila mmoja anaweza tumia aina mojawapo ya uongozi anaoupendelea na kama unafaa kwa wakati husika, sehemu husika na jamii husika.
     
Loading...