Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante JM Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Oct 19, 2012.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nasema hivyo kwa dhati. Tunaodhani waislam, umewaambia nchi hii ni ya watu wa dini zote na wasio na dini. Wametii. Shika hapo hapo RAIS.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili jukwaa naona linapoteza mwelekeo, mtu anapost hata yuko usingizini, sasa umepost nini hapa tuchangie? Mods toeni hii trash humu!
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Toa hii, hata ujumbe wenyewe haueleweki. watu wengine bwana!
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,284
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    U post like mbunge wa mtera...
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Inaelekea wengine huwa hawana hoja za kupost hapa, matokeo yake wanaleta upuuzi tu. Mods ondoa huu utumbo.

     
  6. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimecheka halafu nagonga kitufe cha LIKE:msela:
     
  7. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani we great thinkers, tunashindwa kumuelewa mtoa mada. anashangazwa na kikundi kidogo kinachoongozwa na kafir Ponda kwa mgongo wa uislam.kutotii maagizo ya mkuu wa nchi hivyo anamkumbusha amiri jeshi kuwalinda raia wake wanaopenda amani na kuwashughulikia ipasavyo narudia ipasavyo wale wote wanaotaka kuchafua amani ya nchi hii.
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma mkuu. Naona vichwa vya "diesel" vinakutukana tu. Umeongea uzuri kabisa
     
  9. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Inna Lillah wa Inna Ilayhi Raji'oon

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  10. k

    kisilo Senior Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona unajifurahisha kama sivyo wewe ni pompopo tu.
     
  11. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This is Holy CRA.P
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,820
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa AUMSHO "aliyetekwa" aibuka na kufanya mahojiano.

     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kama huna cha kuchangia, mimi nitakusaidiaje wakati uwezo wako umeishia hapo?
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni wewe na uelewa wako tu, Hapa ndo JF.
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nakusamehe bure, tazama Rep Power yako.
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ni utoto, ukikua utaacha tu.
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umeongeza nyama vizuri. Tumeona vikosi vya jeshi mitaani, bado post haileweki ati! Mkuu tuko wengi hapa JF, fanya subira tu utajua nani hasa GT wa ukweli.
     
Loading...