Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Jakaya Kikwete.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by data, Jul 7, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Rais huyu ni bora zaidi ya awamu zote..
    1.anaunganisha mikoa yoote ya tz kwa barabara zenye kiwango cha lami..
    2. hajayaonea aibu mafisadi anayashitaki...
    3. Ni mvumilivu mnooo.. licha kauli chafu anazozipata toka kwa watu wasiopenda maendeleo..(CDM)...hata umu JF wapo..angekua ni rais mwingine angesha funga mitandao hii ya kijamii...
    4. kigamboni daraja laaza jengwa december.... na mengine meengi mazuri anayoendelea kuyafanya...

    UMEREJESHA IMANI KWA WATANZANIA BABA.... Asante saana..
    CDM karibuni kunipinga.. viumbe msio na shukrani.....wanafiki..msio jua jema na baya..
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nadhani wewe ni moja ya Mafisadi unachosifia wenzio hatukioni. Kila unachosifia kilianza wakati wa Mkapa huyo jamaa yako yeye anazindua tu.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hao mafisadi gani kawashtaki na wewe? nadhani mmeo kasafiri leo uko alone unaandika upuuzi
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    hivi mnafiki maana yake ni nini? unapima maendeleo kwa kuangalia vitu? hata ndege ya rais na radar navyo ni maendeleo? kalaghabaho!

     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwenye macho haambiwi tazama, hakuna haja ya kampeni wala propaganda: tuna macho ya kuona, tuna masikio ya kusikia. WaTZ wanajua wanachotaka, nadhani wakikipata utajua tu; hutahitaji kupiga chepuo wala proganda zozote.
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    hamuwezi kuona maendeleo ...cdm......
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    ni kweli .. kwani kazi yake yaonekana laiv
     
  8. M

    MPG JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wewe unawaza kwa kutumia makamasi akilli zako ni mgando unasifia vitu ambavyo havisifiki labda umsifie kuwa raisi wa kwanza anayeongoza kwa kwenda kutalii nje ya nchi.
     
  9. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmmmh! Kazi ipo, kweli alama ya mwenda wazimu ni kucha chafu. Watu kama 'Data' ni janga la kitaifa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa aisee

    Daraja la Kigamboni ramani na hesabu zilitoka 2004, jalada likapotea 2006, WB wakatoa kopi kusaidia lakini si haba

    Wa mbili havai moja
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na barabara za kuwapeleka waTZ kaburini kwa njaa, ukata na kila aina ya matusi ya kimaisha. Anaongonza kwa kutabasamu
     
  12. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kuwapa ukwel coz watapinga mpaka wanataman kupigana na maneno
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wewe ni data kama jina lako! data ya kudata akili
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    yaani sijui hawa jamaa ni wa tz wa wapi.. nahisi wengi ni wakimbizi...CDM
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...in the face of ms!

    a holy crap
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Bhange mbaya sana!!
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Data, hakuna anaepinga kuwa JK ni rais waTZ, lakini hayo maendeleo unayalinganisha na nini, mimi pia ni mwanachama wa CCM lakini kimaendeleo tuko nyuma kulinganisha na Nchi nyingine ambazo zimeapata uhuru miaka ya 1960, tunajua siasa sana lakini utekelezaji hakuna, hao unaowaita mafisadi waliofikishwa mahakamani ni kweli lakini tangu lini kesi yao haijaisha?

    Mbona wengine wa KAGODA na EPA bwana mkubwa anawachunia?

    Hilo daraja la Kigamboni bado ni hadithi hata nondo hazijapelekwa, hebu ndugu yangu tuwe na uchungu na nchi yetu kama kweli tunaipenda, tusishabikie tu eti kwa sababu ni CCM mwenzetu!
     
  18. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Acha longolongo we mwana wa fisadi.

    Usifanye watu hawana akili na hawaoni. Hapa nakupa BIG NO!!!!!!!!!!!!!!!
    1. Barabara...................Nyingi zimejengwa au kuanzishwa wakti wa awamu ya 3 ya njomba Nkapa.Pamoja na ubabe wa Mkapa alijitahidi sana kuinua uchumi.
    2. Mafisadi...................Alizalisha mafisadi wengi akiwemo Kiwete mwenyewe. Kuhusu kuwashtaki Mafisadi ameshindwa kwani anachofanya ni kuwalaghai Wa-tz kuwa anawashtaki mafisadi ilhali anawalinda. Kesi zote ni viini macho. Kama kweli yuko serious basi Chenge,Lowasa na Rostam wangelikuwa ndani.
    3. Uvumilivu.................Kiwete ame-prove hana uvumilivu wowote. Kipindi chake tunashuhudia MAUAJI YA WANANCHI WASIO NA HATIA kwasababu ya kuandamana kupinga sera mbovu za CCM ya Kiwete. Mifano live ni mauaji ya Arusha,Mwanjelwa na hapa juzi Nyamongo.Kuhusu vyombo vya habari kuna mtandao wa Ze utamu ulifungiwa,gazeti la MwanaHalisi lilifungiwa na Mwananchi lilikoswakoswa kufungiwa kwa kuripoti habari za uhakika kuhusu CCM lakini CCM na Kiwete wakadai ni UCHOCHEZI!!!!!!!!!!
    4. Daraja la Kigamboni......................Hajengi Kiwete daraja hili. NSSF ndiyo wanajenga kwa fedha yao na si ya serikali kama unavyotaka utulaghai hapa ukumbini.
    5. Umeme...................................Kwa sasa nchi iko GIZANI( MGAWO) wa miezi 8 ambao umeanza Mei mpaka mwaka kesho 2012 mwezi wa 3 au zaidi kutegemea na mvua zitakavyonyesha.
    6. Uchumi.................................Mfumko wa bei hauelezeki! Leo Dola ya Kimarekani inabadilishwa kwa Tshs. 1650/= na bado inazidi kuporomoka. Hali ya Maisha kwa Wa-tz wa hali ya chini ni ngumu kuliko maelezo.
    7. n.k..............Ongezea
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kesi ya balozi mahalu inamtia doa kubwa sana bosi wako data...!and if he has engineered it as a "price to pay" basi ni dhambi kubwa mno..!siamini kama ni kuwatetea walipa kodi.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante sana Jk, umetufanyia mengi sana!
    Tutakukumbuka daima
     
Loading...