Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Igunga na watanzania-Dk Slaa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Oct 4, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Maneno yake kwa watanzania kupitia facebook wall page yake leo:

    · Dr. Willibrord Slaa

    MYTAKE:

    Dr Slaa tunawashauri chadema mbali ya kuwashukuru wana Igunga itisheni mkutano mkubwa Dar muwaeleze wafuasi wa chadema kilichotokea Igunga na kitakachofuata.Dr kumbuka tokea uchaguzi mkuu mwaka jana hamjalitikisa jiji la Dar kupitia viwanja vya jangwani.

    Tunataka mkutano mkubwa Dar utakaotetemesha Magamba. Muda sio mrefu Nape amezungumza na waandishi akaropoka maneno mengi kuhusu Igunga na akasema Magamba watafanya mkutano mkubwa Dar kumtambulisha huyo mbunge wao Kafumu.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja dr.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aminia Dr.
     
  4. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280

    Bravo Dr. Slaa.
    Ombi langu kwako:
    Elekeza nguvu vijijini. Angalau kila kata kuwe na ofisi imara ya CDM. Basi, then they will be done!!!!!
     
  6. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kushukuru ni Uungwana,what next Dr? Kumbukeni pia kwenda kuwashukuru wana Igunga huko huko Igunga.mwitikio wao umeleta matumaini makubwa ya mabadiliko.
     
  7. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Namuunga mkono Dr...hii inaonesha wazi kwamba watanzania wamechoshwa na mkoloni CCM na mwisho wa ccm upo karibu mno...Hata watu wa kenya hakutegemea KANU ingefutika katika uso wa siasa lakini ilitokea now second independence for TZ is near..Viva chadema viva forever.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    God bless Dr Slaa
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa nakukubali mkuu wangu, jua kabisa kuwa igunga wamekuchagua wewe na chama chetu, ila hawa waliozoea wizi wa kura wamebadili mwelekeo, siyo kitu wape heshima zao watu wa igunga kama kawaida, ipo siku mambo yatakuwa sawa sawa tu.
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thanks !!!1
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Afadhali leo umezinduka aisee jana hali ilikuwa mbaya mpaka ukazimia ! jikaze kiume hiyo ndio ccm na hukutegemea jamaa wanaweza kuwafanya vibaya kiasi hicho , mie nilijua tu huwezi kupambana na ccm wao ni jeshi kubwa na lenye rasilimali nyingi . Sasa inakuwaje mmebomoa benki kiasi cha kwamba tshs 1.345bn zimetumika igunga na hamkuapata kitu na chama ndio muflisi sasa
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unajua kwann Cdm hawaja saini matokeo? Kwani Cdm ni nani?
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Asante sana Mzee Slaa tuko pamoja siku zote .Kwa pamoja tutaweza
     
  14. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me yangu masikio ntasema cku nyingine
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poa tujaribu next issue ijayo!! LOL!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bravo Dr. Ni suala la muda tu Mkuu, the win is just round the corner. Tujiimarishe vijijini kwenye wengi ambao bado wanahitaji kuijua CDM na ukamilifu wake
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na kweli siku zote mtaweza kushindwa km igunga lazima mfe. Slaa jana amezimia !
     
  18. J

    Japhet Mosi JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omr nashushauri ukapimwe akili mental clinic ya karibu kama unaishi ughaibuni. Iwapo upo Bongo basi panda basi la Shabiby uende hospitali ya vichaa inayoitwa Mirembe iliyopo mkoani Dodoma. Baada ya kupewa majibu kuwa mental faculties zako ziko timamu ndipo uandelee kutoa hoja au kuchangia humu jamvini a.k.a jamiiforums. Naomba kuwasilisha rai yangu kwako.
     
  19. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Bravo dkt slaa kwani katoka na nini?.si cdm imetoka patupu.mnasema hawana elimu.je watu wa k'ndoni hawana elimu?.suala ni kwamba chama kijenge mahusiano mazuri na BAKWATA na sio kiburi na kuibeza.pia mkubali ccm ni nomaaaaa...mzeewa watu alirukaruka juu ya jukwaa wanaigunga wamemtoa nduki.haamin kilichotokea na nimeshangaa anaibukia FB.CCM OYEEEE NAJUA INAWAUMA ILA NDO HIVYO IPOTEZEENI.MASKINI SILAA HATA NA KAFUMU AMEMFUMUA.
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Dr. Fanya haya:1. zingatia sana uchaguzi wa selikali za mitaa, nadhani umeona kazi ya mabalozi wanavo2miwa na ccm. 2. Katiba mpya ipatikane kabla ya kuingia kwny uchaguzi mkuu 2015
     
Loading...