Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante BBC kutambua uwepo wetu JF

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Oct 28, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Leo BBC imekuwa na mahojiano na mkuu wetu Maxence na ndugu yetu Zitto katika kipindi maalum kinachohusika na uchaguzi mkuu.

    Hii ni heshima kwa JF kwamba inatambulika kwa mchango wake katika siasa za nchi yetu. Navihasa vyombo vingine vya habari vya nchi hii kutambua uwepo wetu na mchango wetu katika ujenzi wa nchi yetu.

    Narudia asante sana BBC na asante sana Max na Zitto kwa kuitangaza JF.
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mwendo mdundo huo!!
     
  3. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unaweza kutuwekee hizo interviews hapa?
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni kweli magazeti mengi yana copy michango ya JF bila kuitaja....! huo ni wizi wa taaluma..!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa hamu yao CCM wangeliifuta JF BSE to them ni mwiba
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapa ofisini namsikiliza dr slaa mahojiano yake na clouds fm ..boss kapita ni kada wa ccm kaanza kunimind naleta SIASA OFISINI..Jamanii huyuu vp...MPAKA KIELEWEKEE..DR SLAA FOR PRESIDENT
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    BBC matangazo yao ya asubuhi naona huwa wanapendelea sana CCM, sijui watu wengine mmesikiaje lkn mwaka huu credibility yao naona iko matatani
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I hate them...
    Jana kwenye kipindi chao asubuhi waliniharibia siku yangu kwa kuweka uwezekano wa asilimia kubwa wa ccm kushinda...wako biased sana hawa, sijui Muhando anawachakachua?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Bado kidogo wakuu wetu hapa JF itawabida watafute namna ya kuanzisha redio station!
     
  10. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sam pipo bwana!! Hivi CCM ikipewa asilimia kubwa kushinda imekuwa nongwa? Sasa kama kweli je? Itakuwaje?

    Anyway, I think it is a healthy process this democracy. My only hope is that there won't arise a group of niggers (for lack of a better word - I hate that word!) amongst us and cause chaos.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimefarijika sana na airtime BBC waliowapa CHADEMA... it shows something, and probably TBC will learn from BBC this time. I am sure Tido is fully ashmed of himself for being used as a spoon, stirring, collecting, transporting but not tasting any sweetness in it
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiumize kichwa, we are counting hours, viwe viwavyo mwaka huu tumeandika historia kwa kuwaonesha sisi si mabwege tena
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yes it is already there (Green Guards)
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    bbc wana hisia za ki ''bbc''!!

    hawana maaana
     
  15. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    A figment of Chadema's imagination - hao ni akina nani? Are they an official group, affiliated to who(m)? Come to think of it, I have never heard anything to do with them, to be honest.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nilidhani ni mimi peke yangu ninayeona BBC wapo biased. Hata wafanyeje Watanzania hatudanganyiki tena, nimefurahi nimefanikiwa kumleta kundini Babu yangu. Tangu jana anaichulia chichiem kuliko anavyomchukia shetani!
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    BBC wako LIVE kwenye mtandao wa USTREAM. Unaweza kusikiliza matangazo yao moja kwa moja tokea Jijini Dar

    [video]http://www.ustream.tv/channel/bbc-swahili[/video]
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hilo tumeliona wengi
    Ila naamini soon JF itawafikia watanzania kwa mapana zaidi. Natamani kuliona hilo in our life time
     
Loading...