Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asaalam aleikum wakuu,

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kyatsvapi, May 14, 2010.

  1. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Natafuta cable ambayo naweza kutumia kuunganisha PC (Laptop) na LCD. Laptop yangu ina support VGA (Female) na nataka kutumia HDMI port katika LCD.

    Nisaidieni kwa kuipata hapa bongo Daslam....

    Natanguliza shukrani za dhati.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuulizia kwenye maduka ya vifaa vya kompyuta kama KVD na mengineyo. Unaweza usipate cable halisi lakini nina hakika ukiuliza CONVERTER inayoweza kuunganisha ports ambazo hazishabiliani utafanikiwa
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yaani hata kwa mtu wa kawaida tu akinisalimia kwa salam hiyo huwa ananikinai palepale na huwa simsemeshi tena. kuna kipindi yule dogo mnyakyusa wa tbc 1 anayetangaza michezo, yule mapepe aliyeoa juzijuzi tu, alikuwa anaanza kwa salam alekum ivyoivyo, na watangazaji wengine, WANAFIKIRI WATU WOTE WANAOWASIKILIZA NI WA SALAM ALEKUMU yao...inakera kupindukia, hasa unapoona limbukeni anayefanya kazi kwenye chombo cha uma (watu wa dini zote) anaposalima kwa dini moja...huwa nabadilisha channel harakaharaka!
     
  4. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Loh kazi kweli kweli,Asalaam aleykum haina udini, labda mkuu unahitaji kujua maana yake ni sawa na mtu akakuamkia Shikamoo, Shikamoo sio kiswahili fasihi, ni maneno ya lugha moja ya kienyeji lakini inakubalika sawa na mtu akikusalimia "Good morning" au "Good day" utamkasirikia au utasikia kichefuchefu?. Maana kamili ya Asalaam alaykum ni hii kwa kiingereza "PEACE BE UPON YOU" Jee mtu akikutakia heri/amani kuna ubaya gani?
    ** Unanikumbusha mdada aliealikwa dinner akasema yeye hapendi, lakini alikubali just kusindikiza watu, ilipofika wakati wa kutoa oda akauliza mbona yeye hawajamuodeshea? alipoambiwa si ulisema hutaki dinner? akajibu ndio mimi sikujua kama dinner ndio hii.

     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    u said it all, well said!
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbona sijawahi kusikia hata siku moja hao watangazaji wakiamkia "shalom! shalom!", unataka sisi wengine tusio waislam tuamkiwe kwa kiislam? mimi pia huwa sipendi hata kusikia na huwa sijibu.
     
  7. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Sorry Ubungo ubungo,

    Naona nimebadilisha mada kabsaaaaa! Nipeni mawazo basi wapi naweza pata zaidi ya KVD cos hao jamaa hawana hiyo kitu.

    Tks
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    upo mkoa gani nikuelekeze?
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mm nimestuka, huyo anayechukia salam ya kiarabu...! mimi si muislamu lakn, ila ninasisitiza ANACHUKI binafsi, hajui hata neno salaam ni la kiarabu (si kiislam tafadhali). Nashindawa kuelewa aliwezaje kufungua topic hii kama anachukia neno hilo kihivyo!!...sory off topic.
     
  10. T

    Tech Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo maana yake amani ya mungu iwe juu yako, na si vinginevyo sasa uwezo wako mdogo wa kuelewa na chuki uliyozaliwanayo kwa mama yako inakusumbua,

    Kaka nenda KVD muulizie jamaa anaitwa Teacher, amehamia mitaa ya mnazi mmoja atakusaidia
     
  11. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hizi chuki tuzipunguze, chuku inakwenda mpaka inafika mahali hata salamu ya mungu inakuwa huitaki, pole
     
  12. P

    Positive Thinker Senior Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaribu The prince Mtaa wa Jamhuri opposite na Wizara ya Masaliano na Technolojia muulizie jamaa mmoja anaitwa Simon
     
Loading...