Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

as a FATHER what will you do...kama BABA ungefanayaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Mar 20, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watu wanakuingilia ndani mbele ya mkeo na watoto wanakufanyia mbaya kwa kupiga na kukuzalilisha na wanamfanyia mkeo mbaya wanawaua watoto zako na wanachukua mali zako, kwa bahati nzuri unawajua wezi wako vizuri na mali zao zilipo na watoto wao walipo...kama baba ungechukua hatua gani kuwafundisha hawa wezi kuanzia wao na kizazi chao kinachofuata.....chukulia mfano wa waingereza na wamarekani kuvamia LIBYA.:angry:
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    mbona kichwa cha habari umeandika kwa 2 languages?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mimi sijakuelewa, .....sjui wenzangu!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nitawasamehe. Ila nikipata nguvu nawashukia kama Tai na kuwateketeza wote, life Goes on....
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,403
    Likes Received: 9,105
    Trophy Points: 280
    Wamerekani ni kama pweza, "wanajipalilia mkaa" wao wenyewe.
     
Loading...