Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ARV's ni hatari?

Discussion in 'JF Doctor' started by Yusuph Salehe, Dec 25, 2010.

  1. Y

    Yusuph Salehe Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF nisaidieni kwa hili, nimepita some where nimesikia kuwa ARV's zinaongeza hamu ya kufanya mapenzi je hili linaukweli wowote ndani yake?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    labda kwa wanaozitumia watujuze.....na kama ndio.....what next
     
  3. d

    docotera Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa yoyote ni hatari ikitumiwa vibaya lakin hlo la kuongeza hamu ya mapenzi halijatulia kabsa,sio kweli kama zinaongeza hamu ya mapenzi labda ni matokeo yasasa ya research,
    na kama tutazama upande wa vigezo vya kumwazishia mtu dawa za ARV"S kwa umakini basi ARV ni salama,
     
  4. c

    chetuntu R I P

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    On nutrition point of view, ARVs haziongezi, mtu anapozitumia weng huhama kwenye normal diet zao na kuanza kutumia balance diet, maziwa,matunda na uji (ulezi, soya, kunde, ) gud source ya protein. Ambayo husaidia ktk huo mfumo.
     
  5. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    I guess you are a health care personnel, and probably a doctor (MD). Waelezee. U are absolutely correct!
    Mtu akianza kupata afya yake nzuri kila kitu kinarudi katika hali yake ya kawaida. Sasa akianza kujisikia hamu ya kufanya tendo la ndoa ambalo hakuwa nalo wakati anaumwa (kitaalamu tunaita ANHEDONIA), nd'o inamaanisha ARV zinaongeza hamu ya kufanya tendo la ndoa
    ??????
    Ha, ha, haaaaa!
     
Loading...