Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha yazizima baada ya Mbowe kuhutubia

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Oct 10, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa chama cha Demokrasia na Maendeleo Freeman Mbowe jana alihutubia mkutano mkubwa wa hadhara wa kampeni katika kata ya Daraja Mbili Arusha...uliofanyika mbele ya ofisi za Kata za Chadema baada ya kukosa eneo la kufanyia mkutano!!
    Kamanda Mbowe aliwataka watu wa Kata hiyo kutokufanya makosa na waipatie CDM ushindi mkubwa wa zaidi ya asilimia 80%
    Baada ya mkutano huo jiji la Arusha lilizizima kwa muda kutokana na hamasa ya Mbowe na umati uliohudhuria mkutano huo.


    [​IMG]
    Hapa ni nje ya Ofisi ya CHADEMA Kata.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    Words from the wise

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nitamchagua japo Polisi waliagizwa kumuua ili kuondoa chaguo la wananchi wa kata ya Daraja Mbili
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Ana kura yangu tayari!!bado kale ka wino ka kujipaka kwenye kidole tu.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Uongo mwingine ni wa kitoto sana, mtu yupo juu ya Fuso la Chadema, wewe unasema eti nje ya ofisi ya Kata, unataka kuniambia hiyo ofisi ya kata ni kubwa kuzidi makao makuu ya Chadema taifa.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu Arusha Daraja Mbili ujionee. Leo uchaguzi wa CCM hapa Arusha tega sikio
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Please keep quiet and its none of your business
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Najua huajanywa chai hadi saizi ndo maana hujaelewa vizuri kiswahili...

    Ni hivi, hilo FUSO unalosema liko nje ya ofisi ya kata so hakuna uongo hapo. Kama umeenda shule kidogo jikumbushe zile hesabu za set na subset na union of the set kisha chora venn diagram uone kama fuso halijapaki kwenye ofisi ya kata
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Maamuzi ya ovyo sana kwa jiji la arusha kutoa viwanja vya wazi vya NMC kwa wamachinga (japo wanastahili kupewa eneo ila busara zaidi zingetumika kuwatafutia maeneo na sio kutoa viwanja vya wazi, na huu uwanja wa NMC umekuwa ukitumika kwa matukio mengi tuu sio ya siasa peke yake)
    Kwa sasa imebakia kuwa Arusha haina eneo lolote la wazi labda lile la Kilombero ambalo bado ni mali ya mtu binafsi au waende Suye na Moshono ndiko kuna at least viwanja vya wazi
     
  10. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sihajawahi kuona mtu anaandika ujinga kama huu ... kwani hiyo fuso ambayo Mh. Mbowe yupo juu yake ipo sehemu gani? ..... Lumumba au nje ya ofisi ya kata ya CDM

    sometimes it is better to shut your buccal cavity
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Kwani Fuso ina park ndani ya ofisi kama kabati au nje?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni Wise kumpinga aliyeleta picha kwa kutueleza hiyo picha ilipigwa wapi na ni vizuri kama unazo wewe picha za jana ungezi upload hapa, huo ndio mwendo wetu JF, fact kwa fact
     
  13. MchukiaUonevu

    MchukiaUonevu JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa vizuri hawa viongozi wakuu wa taifa Kichama wanapoongea tusiishie tu kusifia umati wa watu waliojitokeza. Hebu tujuze Mbowe kazungumza nini juu ya uchumi wa nchi yetu,mikakati ya kujikwamua kiuchumi,..na sera nyingine kama kilimo,elimu,ajira na kadhalika. Haya ndio mambo muhimu tunayohitaji kupima uzito wa hotuba za hawa viongozi na sera za vyama siasa. Ni kwa njia hii ndio tutaweza kupima kati ya viongozi shupavu,wenye mipango,wenye sera makini,wakweli..vinginevyo tutaingiza madarakani vilaza,waongo,walafi,wapenda sifa na wabinafsi.
    Mleta uzi,Mbowe kwa nafasi yake amesema nini juu ya hayo?
     
  14. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,750
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180


    ahsante kwa taarifa nzuri kamanda lakini nikusahihishe kiswahili kidogo, Si kuzizima ni kurindima, kuzizima ni kuwa tuli yani kama vile kuna msiba unasema taifa lili zizima na kinyume chake yani shangwe ni kurindima.
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    TUTAIFUTA CCM ARUSHA KABLA 2015! Hutaki unaacha
     
  16. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye Red mdau umenipiga chenga,ulikuwa na maana gani.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo manake..na wenyewe wanajua
     
  18. hetu

    hetu Senior Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe ulitaka asimame juu ya paa la offisi ndio uamini kuwa yuko nnje ya ofisi ya kata????
     
  19. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    I mean buccal cavity
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante kwa sahihisho mkuu
     
Loading...