Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha yarindima kwa risasi! Jambazi laua polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkirua vunjo, Jan 3, 2012.

  1. m

    mkirua vunjo Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha imetikiswa na mrindimo ya Risasi eneo la Bara bara mpya kuelekea Tangeru baada ya daraja la nduruma, baada ya polisi kuvamia nyumba moja ili kulishikilia jambazi sugu, inasemekana kuwa baada ya kuzunguka nyumba yake jambazi huyo alitoka na kupiga risasi hewani na kumuuwa polisi moja na mwingine kujeruhiwa vibaya... habari kamili tutawaletea baadae

    Nawasilisha

    UPDATE:

    [​IMG]
    KAMANDA WA POLISI MKOA WA ARUSHA BW THOBIAS ANDENGENYE AKIZIPANGA RISASI
    AMBAZO ZILITUMIKA KATIKA TUKIO LA KUUA ASKARI KATIKA ENEO LA SHANGARAI


    KATIKA hali isioyokuwa ya kawaida askari polisi F 228 Constebo Kijanda Mwandru amefariki dunia, pamoja na mkuu wa upelezi wilaya Faustine Mwafele kujeruliwa vibaya na jambazi sugu mkoani hapa ambaye amejulikana kwa jina la Hendry Samson Kaunda. Akiongea na waandishi wa habari mkoani hapa mapema leo kamanda wa polisi mkoa wa arusha Andengenye Thobias alisema kuwa tukio hilo lilitokea leo majira ya saakumi za alfajiri.

    Kamanda Andengenye alisema kuwa katika tukio hilo lilitokea mara baada ya askari hao kwe nda kwa ajili ya upekuzi katika nyumba ya Bi Agness Silas ambayo ilikuwa ikitumika kwa ajili ya makazui ya majambazi mjini hapa. Alibainisha kuwa mara baada ya askari hao kufika katika eneo la tukio kwa bahati mbaya jambazi hendry aliwavamia askari hao na kisha kuwapiga kwa risasi mfulululizo hali ambayo ilimsabbishia kifo askari huyo pamoja na kumjerui Mrakibu huyo wa wilaya ya Arusha vijijini.

    Pia alisema kuwa mara baada ya kutokea kwa tukio hilo polisi waliendelea na msako mkali katika nyumba hiyo ya Bi Agness ambayo ilikuwa inasadikiwa kuwaficha na kuwatunza majambazi na kisha kukuta vifaa mbalimbali ambavyo vilikuwa vinatumika kwa ajili ya shuguli za ujambazi katika maeneo mbalimbali hapa nchini.

    Alitaja Vifaa hivyo kuwa ni pamoja na risasi 36,risasi 12 aina ya Short gun ,kitako kimoja cha bunduki aina ya Shortgun,pamoja na soksi za kuvaa usoni ambazo walikuwa wakizitumia majambazi hayo katika shuguli mbalimbali za uhalifu.

    Bw Andengenye alieleza kuwa katika tukio hilo watoto wawili wanashikiliwa na jeshi la polisi kwa upelelezi zaidi ambapo watoto hao ni DainessMsawe(9) pamoja na Alex Paramina (13) ambaye ndiye aliyefumfungulia mlango Jambazi aliyeuwa na kujerui askari polisi. Aidha mrakibu wa jeshi la polisi bado anaendelea na matibabu katika hospitali ya Selian wakati polisi ikiendelea na msako dhidi ya majmbazi hayo yaliyokimbia.

     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Aksante kwa habari more updates please.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Duh!poleni.walienda kichwa kichwa!
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hata picha unaweza ukatuwekea pia
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa mkuu!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Asante....ila hii sio siasa ndugu....angalizo tu
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa polisi sijui kwanini hawajifunzi kuwa makini wanapoenda kufanya 'raid'. Mimi nakumbuka nilishawahi kumtishia polisi mmoja na bastola ya toy, yaani alitoka nduki huyo utasema mwanamke anakimbia wabakaji.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina ka-uhusiano fulani na siasa. Jaribu kuchunguza kwa makini utagundua.
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Huyo Jambzi siyo MWIZI WA MAGARI???
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Utamwingiza LEMA sasa hivi!!!
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Polisi wetu badala ya kufundishwa mbinu za ku-arrest wahalifu, wanafundishwa siasa na jinsi ya kuwamwagia maji ya upupu wapinzani wa CCM. Matokeo yake ndio hayo, wanakwenda kumkamata Jambazi sugu kana kwamba wanakwenda kumkamata Mbowe au Lipumba.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    alipiga risasi hewani akamuua polisi mmoja, je hao polisi wakua wanashuka kwa mwamvuli au walikua wanachoppa? lakini inawezekana allizingira juu ya paa. Nasubili habari kamili. Mia
     
  13. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    mia le....a
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mia - Walikuwa ni para-troops hao - Mia
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hapa ndo nashindwa kuelewa, alipiga risasi hewani, akaua askari mmoja a kujerhi wingine vibaya. Hawa askari walikuwa juu ya mti, paa ama wapi?

    Lete taarifa kamili ndugu
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapiga kura wa LEMA hao!
     
  18. V

    VAMPA Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita ondoa skendo hapa, kwa hiyo wewe bado unachezea matoi? una umri gani?
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo Jambazi walifanikiwa kumkamata?
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    polisi wenyewe waoga ka nini wataweza wapi mambo hayo ya raid
     
Loading...