Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha yakabiliwa na upungufu wa SEMBE..........KWA SABABU YA MGAO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 7, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mgao wa umeme umekua mwiba kwa wakazi wa Arusha,kwani inasadikika kuwa bidhaa ya sembe imekuwa adimu kwa sababu ya kukatika umeme kwenye vinu vya kampuni inayohusika na ukoboaji wa MAHINDI.........Maeneo ambayo bidhaa hiyo inakosekana ni kama vile Ngarenaro,Unga Ltd........Sosi:redio One
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Ukiniambia mgao wa mahindi na nchi ya kenya ntakuelewa
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo ni dhahiri kwa kuwa viwanda na hizo milling machine havina uzalishaji na haviwezwi kuendeshwa kwa generators.hii njaa tunaitengeneza wenyewe.hata dar wale wasagaji wadogo wa tandale hawana unga,tegemeo limebaki kwa bakhresa tu ambaye anaweza kupandisha bei maradufu wakati wowote
     
Loading...