Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha waongoza kata nyingi za udiwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Meale, Nov 1, 2010.

  1. Meale

    Meale Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo rasmi mpaka sasa Chadema inaongoza kata 10 kati ya kata 19. Tayari barabara kadhaa zimefungwa kutokana na watu kujaa wakishangilia. Mgombea ubunge wa Chadema Lema yupo katika kituo cha majumuisho ya kura wakati Dr. Buriani amekataa kupokea simu. Katka hali iliyowashangaza wengi diwani kata ya Kaloleni ambaye amefuga nywele (rasta) kijana wa miaka 26 Charles Philipo amemwangusha vibaya mgombea udiwani CCM ambaye pia ni mwenyekiti wa CCM mkoa licha ya kampeni chafu zilizokuwa zinaendeshwa na CCM kwamba ni mvuta bangi kutokana na muonekano wake ulivyo.

    Source: star tv.
     
  2. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    du nafikiri popote walipo JK, Makamba na Msomali Kinana watakuwa wanaumiza vichwa namna gani wafanye kuchakachua kura! Wapiganaji jitahidini kuwa na kumbukumbu sahihi 'audit trail' otherwise NEC watafanya waliyozoea kufanya!
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa Hapa Arusha Chadema wako juuuuuuuuuuuu !!!! Katika Kata ya Kimandolu udiwani walifunguana mashati
    mapema kwa Mr Malla wa Chadema kuibuka na ushindi mnono !!!!
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bravooo Arusha!!!!!:yield::yield::yield::yield::yield:
     
  5. R

    Reena Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Moshi uspime kata 19 kati ya 23 zimechukuliwa na chadema ni full sherehe hureeeeeeeeeee
     
  6. G

    Godfrey Mwaja Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka wa chadema huu Mungu yupo pamoja nasi
     
  7. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    wera wera aaaa..... sasa tuwe machö na takwimu za urahisi ili tupate ushindi wa kishindo
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Na wengine presha zitakuwa zimewapanda au kushuka.
     
Loading...