Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha wakiikomboa nchi, JK anatengeneza video magogoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kanundu, Apr 7, 2012.

  1. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAKAMANDA! Ukienda kule kwa Mithupu celebrety wetu yupo busy na kurekodi video na waBrazil. Hivi matatizo ya waTanzania yatatatuliwa na Ucelebrety???
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumeshamzoea huyo.
     
Loading...