Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha vipi, mbona nilisoma kwenye magazeti kuwa budget ilipitishwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Apr 20, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Jamani kunani Arusha?

    Nini kinaendelea? Mbona tena WabongE wa chama Twawala walipitisha budget?

    Nilifadhaishwa sana na hawa mafisadi, kwa nini wanatumia mabavu na udikteta?
     
Loading...