Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Town wanavyo wasupport wana Arumeru kwenye kampeni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHEMPO, Mar 20, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiwa arusha mjini unaweza fikiria kuwa ni meru....ila watu wameamua kuwasapot arumeru wapate chaguo sahihi...kuanzia hiace mpaka gari ndogo zimefugwa bendera za chadema....watu wamepiga skaf za chadema....wamama wamepiga heren na sendal zenye rangi za chadema,,achilia mbali kofia kwa vijana,,,yote haya yanafanyika watu wakiendelea na shuhuli zao za kujitafutia rizki......nachojarib kuuliza wapenz wa ccm wako wap arusha mjin?
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magamba watalijua jiji safari hii hawachomoi
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magamba wana bahati mbaya kwamba sana uchaguzi huu umefanyika kilomita chache sana toka arusha mjini ngome ya chadema daima; tutatumia mbinu zetu za 2010 hawata chakachua or else....
     
  4. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    gambas are in lions' den :violin::bump2:
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hao ni washabiki sio wapiga kura . I feel sorry 4 u ndg zangu magwanda.
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie mbona niko Arusha wala ulichoelezea hapo hakipo ? au ndio umeamka usingizini mazeeee:lock1:
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Niliuliza sana kuwa mbona hakuna hiace hata moja yenye bendera ya ccm sikupata jibu.
    Nikajipatia jibu sahihi kuwa kumbe wananchi wamepevuka akili, wanajua kuwa kujitambilisha kuwa mwana ccm ni sawa na kujipaka kinyesi.................... Go to hell ccm go go!
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na ccm kutoa fedha kwa yoyote anayevaa nguo za rangi zao. Zinazotolewa bure watu hawataki kusikia..maana ukikutwa na kanga 3000/- inakuhusu.....ukikutwa na kofia 5000/- inakuhusu...lakini kwa chadema ni tofaut...watu wanajinunulia mavazi kwa gharaza zao
     
  9. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya watu wa meru wanaishi mjin nikiwepo mimi.na hiyo tarehe moja tunaenda kupiga kura meru kwa nauli zetu...tunaenda kukipigia kura chadema
     
  10. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unaishi arusha ip?i..oljoro....inamaana haic za kwenda meru huzion ww
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe hauwezi kuwa Arusha, na kama kweli upo Arusha basi unajifungia ndani. Vinginevyo usingethubutu kuandika ulichoandika hapa. Au ndio propaganda zenyewe na unadhani zitageuka ukweli?
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    achananae huyo kama anakataa kuelewa ni mfanyakazi wa ndani huyo!
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kumbe na cdm nao wanagawa kofia na tisheti kweli nyani haoni kundule
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    ur ma hero men
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Umewahi kuona cdm wanagawa tshirt,nyie mnatoa bure lakini raia hawataki.ukiona kwa bahati hiace ina bendera ya gambaz ujue kapewa msimbazi afu dereva anaichomoa jioni anafutia jasho
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu nami nimepiga kambi hapa Arusha. Alichokisema jamaa ni kweli shamra shamra za CDM hapa ni kubwa. utakuta pikipiki na hiace zina bendera za CDM na mida ya jioni huelekea kwenye kampeni huko Arumeru. Tatizo ni kwamba unaweza kukuta wanaojaa kwenye kampeni ni wa kutoka Arusha mjini siku ya kupiga kura hawatakuwepo. Nimeongea na vijana toka maeneo ya makao mapya wanasema huwa wengi wao wanadamka asubuhi kwenda kwenye kampeni. Nilipowauliza kama watapiga kura wakasema wao ni wapiga kura wa mjini.
     
  17. w

    watundawangu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana wewe ndugu Bucho ambaye huoni ni jinsi gani CCM inavyoelewa kwa sasa... sijui upewe miwani gani? Tatizo la kuwa sisi mashabiki vijana wa Chadema siyo wapiga kura litaisha muda si mrefu. Vijana tumegundua wapi tulipokosea... yaani ni kweli wengi hatukujiandikisha kwenye daftari la kupigia kura. Unachosahau ni kuwa vijana tumehamasika sana ndani Chadema na ndiyo mtaji mkubwa sana utakoiangusha ccm 2015. Vijana tunalisubiri kwa hamu sana daftari hilo, na tumehasika sana kujiandikisha ili tuweze kubadili sura zenu ccm wezi, waporaji wa ardhi za babuna baba zetu, mafisadi, magamba, n.k
     
  18. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmechanganyikiwa sana, na bado!
    Mmeambiwa wana wasupport kwenye kampeni sio wtawapigia kura, tofautisha!!
     
  19. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    shamrashamra ni kubwa sana lkn hofu yangu kubwa ni jeee watapiga kura?maana vijana wengi hawana vitambulisho vya kura na wengine wako arumeru lkn walijiandikisha jimbo la arusha! Unajua kipindi kile watu walikuwa hawajawa na mwamko wa kisiasa kwa hivyo watu walijiandikisha sehemu yeyote ili mradi wapate kile kitambulisho!Mungu asaidie wale wenye vitambulisho wapate mwamko wa kweli wakapige kura.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    sio kwamba wanagawa watu wananunua kwa mapenzi yao lakini ccm unapewa kofia na T shirt halafu na shs 5000/= ili uvae lakini watu wanachukua hela wanaenda kuchangia cdm
     
Loading...