Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Town Choir & KURASINI SDA - Kwaya Bora Kwa Nyakati Zile na Hizi!

Discussion in 'Entertainment' started by Baba_Enock, Aug 11, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa wale waliokuwepo kwenye 80's nadhani mnakumbuka hii kwaya kutoka Arusha iliyojulikana kama "Arusha Town Choir"... Mimi binafsi huwa mpaka kesho naipa hii kwaya kuwa kwaya bora kabisa kwa wakati huo...

    Na kwa miaka ya sasa 2000's nadhani kwaya bora kabisa ni Kurasini SDA...

    God Bless
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Usinikumbushe ule wimbo wa KILA MTU ATAUCHUKUA MZIGO WAKE MWENYEWE.
    Enzi hizo Radio Tanzania kwenye kipindi cha UGUA POLE kilichokuwa kikirushwa kila Jumapili saa 3 asubuhi wale wagonjwa walio kata tamaa walikuwa wanaupenda sana wimbo huo.
     
  3. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kurasini SDA kabla ya TV na Teknolojia kuenea hawa jamaa walionekana wakali sana. Sasa ndo tunajua janja yao kumbe nyimbo zao nyingi walikuwa wanachukua nyimbo za kiingereza za Wasabato huko Ulaya, Zimbabwe, na Marekani na kuzitafsiri na kuziimba kwa kiswahili.

    Kwa hiyo kama ni uimbaji tuwasifu kwa kuweza kugezea vizuri
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    SDA ni soo enzi ile!
     
  5. mwanamara

    mwanamara Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Albam ya kwanza mpaka kumi na tisa hawakuiga isipokuwa mwalim wao(kibaso) alikuwa moto kwenye utunzi na hata style ya kuimba kwa sauti tamu kulitawala. Kuanzia album ya ishirini utunzi mzuri ukaanza kupotea na kutafsiri kukazidi huku style ya kuimba isiyozingatia utamu wa sauti na kupenda kufyatua album nyingi kwa kipindi kifupi vikaanza kutawala mpaka sasa hivi. Sasa hivi imebaki jina tu kama ambavyo album zao za mwanzo zitavyobaki kuwasimamisha kama waimbaji mahiri waliopata kutokea bongo.
     
  6. mwanamara

    mwanamara Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    Albumu ya kwanza mpaka kumi na tisa hawakuiga isipokuwa mwalim wao(kibaso) alikuwa moto kwenye utunzi na hata style ya kuimba sauti tamu ulitawala. Kuanzia album ya ishirini utunzi mzuri ukaanza kupotea na kutafsiri kukazidi huku style ya kuimba isiyozingatia utamu wa sauti na kupenda kufyatua album nyingi kwa kipindi kifupi vikaanza kutawala mpaka sasa hivi. Sasa hivi imebaki jina tu kama ambavyo album zao za mwanzo zitavyobaki kuwasimamisha kama waimbaji mahiri waliopata kutokea bongo.
     
  7. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka Arusha mjini na albam yao ya "shina la mbuyu" miaka hiyo.
    Kwaya za KKKT siku hizi zimegeuka bendi za Sebene, mie wananikwaza sana mpaka uwa nafikiria mara2 kuhusu kwenda church, watu wanazungusha nyonga kama Twanga pepeta vile.
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi niliwapenda Njombe Anglican na Ulyankulu (zote mbili). Japo si kongwe kama SDA.
     
Loading...