Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha tech interview it technician wazinguliwa...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Mar 21, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Leo asubuh ndani ya ATC,Kumefanyika interview ya Kada mbalimbali,Kwa kweli Kada ya IT technician imeingia kwenye sura mpya bada ya kufanyika writen interview waliambiwa wajiandae kwa Practical saa sita mchana huu,ilipofika saa sita wakaenda kwenye hyo lab na kuwakuta kada ya Ass.lecturer na Tutorial Ass,wakiwa wanamalizia practical yao chini ya uangaliza wa afsa wa Tume ya ajira.

    Ilipofika saa Nane kamili, kada ya kufundisha kwa masomo hayo walimaliza na kuondoka, IT TECH wakaambiwa warudi Saa nane na Nusu, Lakini baada ya kurudi muda huo walimkuta Head wa department na walipomwuliza aliwambia yeye hajui waende komp lab ambako wangemkuta Muhusika,cha kushangaza waliishia kuzunguka majengo.

    Baada ya jamaa yao mmoja kufuatilia waka ambiwa paneli imekaa na inapitia mitihan ya asubuh, cha kushangaza IT tech walipewa pract bila usimamizi wa mwakilishi kutoka Tume ya ajira, na mpaka wanatoka hawakujua nini kinaendelea mpaka muda huu,badae habari za ndani zilidai kuwa ATC walikuwa na vijana wao waliopg temple hapo na ndio waliowapendekeza wachukue nafasi hizo lakini tume ya ajira ilitupilia mbali mapendekezo yao na kuamua kuja wenyewe.

    Cha ajabu kingine kuna Jamaa yeye alipomaliza written aliondoka na akijua kuna pract saa sita, lakini hakuja mpaka prac ilivyoanza na kumwita jamaa akitokea Njiro na kufika huku dk zikiwa zimebaki Nusu Saa pract ya kizushi iishe.

    Kwa hali ya kawaida unaweza kuitwa kwa interview mara 2? Mpaka muda huu navyo report hawajui nini kinaendelea. ...
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio upuuzi wa Serikalini huo....
     
  3. Mwigigi Juani

    Mwigigi Juani Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hayo inawezekana ni majungu, mimi nilikuwepo, mbona ckuona hicho unachosema, anyway pole kwa hilo kama kweli lilitokea.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ulikuwepo kwenye interview ya IT technician na haukuona basi wewe ni mmoja wa mlioandaliwa....
    Kama ulikuwa kada nyingine si rahisi kujua huo mchezo mchafu...kama unabisha uliza staff yoyote pale Tech IT TECH Waliofanya oral walikuwa wangapi? Kama si wawili na nafasi mbili.
    Shame oo yu.
     
  5. I

    Iku Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noma sana
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Gogo Endelea kupapamba. Bongo bila fitna mambo hayaendi.....
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmeniogoposha mm ambae bado nnasoma"""""""""""" wadau yaukweli haya
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    we soma tu lakini ujue ndo kuna mambo hayo....ya kujuana sana
     
Loading...