Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: serikali(polisi) yaendelea kutumia nguvu zidi ya wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Nov 13, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    kuna hamishahamisha inaendeleo huko ngaramtoni, wananchi wamegoma kupisha eneo ambalo hospital isiyoweza kupima hata maralia inataka kujengwa ni ya aga khan..polisi imebidi waongeze nguvu kutoka kampuni za ulinzi kama kk security...mpaka sasa hakuna tukio la kutisha..nitaendelea kuwa juza

    =====
    Tatito ilikuwa ni kwamba kuna wafanyakazi wa Aga khan wanadai malipo yao ndipo waondoke kupisha ujenzi wa hospitali ya aga khan. Baada ya uongozi wa aga khan kushindwa kuwalipa wafanyakazi wake ndipo wakaamua kuleta FFU na KK Security kuja kuwaondoa kwa nguvu...
    Zoezi la kuwaondoa lilifanikiwa kwani polisi na KK walikuwa wengi kuliko waliokuwa wamegomea na walishauliwa madai yao waya peleke mahakamani....
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Magwanda bana hawataki hata hospitali ijengwe..

    Sasa hata hawajenga umejuaje kama hawawezi kupima hata Malaria kabla hospital hawajajenga?
     
  3. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni Ngaramtoni sehemu gani maana niko Ngaramtoni huku ili nikacheki na kujua zaidi
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watu wengine ingali tunajaribu kuwaelimisha kila leo lakini wawezidi kuwa mizigo. Nasema hivyo kwa sbb,kama huyu ritz kazi yake ni moja kama alivyotumwa na mafisadi,ndg ritz mleta thread yeye katuangushia sasa nakuona unaanza mambo ya magwanda sasa cjui magwanda wametoka wapi kama unavyoangalia wewe,hebu kuwa mweleewa muda mwingine. Shwain sana wee!!
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani ardhi imeisha pamebaki eneo la makazi ya wananchi tu? Mbona CCM hamna huruma na wananchi kiasi hiki? Hivi mnajua adha inayowapata wananchi wakati wa hamishahamisha?
     
  6. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikari ya CCM Ilishalaniwa na MUNGU.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    hivi we una akili timamu? magwanda inakujaje humu?
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ngaramtoni watakuwa manampikia Mungu chai. Kuna hospitali ya serikali, kuna ya seliani na sasa wanajengewa ya agha khan! Na hiyo ni kata tu!

    Hawa watakuwa wanatafuta kitu huko, sio bure!
     
  9. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haiwezi hata kupima malaria?.... AAArrrrrgfhhhhh!!!!!!, ushabiki mwingine unaboa!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Na utakoma ukisikia tu ka kitu unakurupuka na kuwataja magwanda.
     
  11. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu watu wengine wapo ili waingize siku kwenye payroll achana nae mchembe huyo
     
  12. S

    Sangari Senior Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Changieni mada iliyoko jukwaani achane na huyu kichaa ritz hajui nyuma wala mbele. Hakuwai kuchangia mada hata 1 ikaeleweka, upuuzi mtupu.
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mleta uzi mbona umepotea tujuze zaidi nini kinachoendelea
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ya kumpikia Mungu chai sijawahi kuisikia kabisa, duuuuuh.
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu Crashwise ni Ngaramtoni ipi?Ya juu au chini? Halafu hebu fafanua kidogo ili tulio mbali na Arusha tupate picha kidogo ni kweli wananchi wanagomea jambo la maana kama hilo kweli?
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo ushabiki, ushaidi upo walishindwa kupima malaria ya mh zitto. kama hiyo ingetokea kwenye nchi zilizo na serkali hilo tatizo lingeishia mbali,hiyo hospitali ingechunguzwa kuona kama kweli inawataalam wenye ujuzi unaotakiwa katika nyanja zote, isingeishia kucheka cheka tu bongo style.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Bila shaka hii ni Ngaramtoni ya juu kwenye lile shamba ambalo lilisemekana wanagawiwa wananchi na baadae mafisadi wakaamua kusitisha.
     
  18. O

    ONEDAYIKOSIKU Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwl Julius Nyerere aliwahi kusema binadamu anataka kuishi kama binadamu lakini kama haki hiyo atanyimwa basi atahitaji afe kama binadamu.
    Polisi wanahitaji kufahamu
     
  19. O

    ONEDAYIKOSIKU Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama serikali inataka watu waipende basi wapige marufuku watu kufikiri vinginevyo risasi,mabomu,gereza,haviwezi kulazimisha watu kuipenda
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kumbuka sakata la zitto acha kukurupuka....
     
Loading...