Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha sasa ni Salama - Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rais Jakaya Kikwete amewapongeza wakazi wote wa Arusha kwa kurudisha amani iliyokuwa imepotea.

    Rais amesema kamwe serikali yake isingeruhusu mkutano wa kimataifa kufanyika Arusha katika hali ya sintofahamu iliyokuwepo kabla.

    Rais ameyasema hayo katika hotuba yake iliyosambazwa kwa vyombo vya habari muda mchache uliopita.

    Rais amesema mkutano wa kimataifa uliofanyika Arusha ni kutokana na juhudi za wakazi wa Arusha kurejesha amani iliyokuwa imepotea.

    Amewasihi wakazi wote wa Arusha kuendeleza amani iliyopo ili jiji hilo liendelee kutambulika kama Geneva ya Afrika.

    Rais amemalizia kwa kusema Yaliyopita si ndwele tugange yajayo.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Amani iliyokuwa imepotea? Naomba kuelimishwa jamani, juu ya kauli hii.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu nadhani anakumbushia polisi walivyovamia maandamano ya amani ya CDM na kufanikiwa kuua wanachama watatu.Pia vurugu walizokuwa wanamfanyia mbunge aliyeporwa ubunge Godbless Lema
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Wakuu napita tu ha ha ha ha.
     
  5. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too confusing! Kulikuwa na machafuko?
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo lema alikuwa anavunja amani kwa mawazo yake?.
    THE UNSEEN IS ILLUSTRATED BY THE SEEN.
     
  7. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahaani waeshimiwa nilidhani chit chat!Ok napita!
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hatimaye kauli ya Lema aliyosema kuwa kuvuliwa kwake ubunge ilikuwa ni planned process imedhihirika rasmi. Walk on the words of the so called president Kiwete you will realize it!. Kwa hiyo kiwete anataka tuamini kuwa Kamanda Lema alikuwa kikwazo cha amani na kuvuliwa kwake ubunge ndio kumeleta amani!!??
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Uzuri mmoja hotuba zake zote anaandikiwa, akili yake haihusiki na hayo aliyoyasema. Kauli yake ikiwa tata, sii utata kwake bali kwa wasaidizi wake. Ni kweli amani imeanza kurejea baada ya wauaji wa mwenyekiti wa Chadema kukamatwa. Ni matumaini yetu kuwa hata wale polisi walioa raia wasiokuwa na silaha watafikishwa kwenye vyombo vya sheria.
    .
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,067
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Kikwete bana..
     
  11. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwisho wa ubaya! Ni aibu la laana! Kikwete nenda hijja labda mungu atakusamehe na kukurudishia akili na haiba yako! at this point umekwisha baba! Kwa kauli yako hii aah! Mh. Lema alisema kweli.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    waitishe uchaguzi wa ubunge Arusha Mjini ndio watajua maana ya ukimya wao wa sasa.
     
  13. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli maana mr maandamano now hana power amejitaid kukishawishi chama kifanye ziara ili apate posho kwa maana ana hali mbaya
     
  14. i

    ibange JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda the so called president
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Arusha tumekuwa na amani maisha. Kumekuwa na siku ambazo polisi wamewavamia wananchi ambazo ni chache sana! Huyo analipuka tu!
     
  16. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    tabu kiongozi wetu ni mtoto wa kiswahili kwani wamezoea mipasho mda wote,alitakiwa kusema ni amani ipi mbona watu tunakula good time 24 oclock
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    The way foward Zanzibar?
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye green ni upuuzi mtupu! Hizi propaganda za "tatizo ni wasaidizi wake" mkazipeleke huko msoga! Huku tuna akili zetu!
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Arusha ina amani ni siasa tu za kutokukubaliana na kushindwa ndizo zinazoaribu jiji hili.
     
  20. m

    matawi JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rahisi akimumunya hivyo wananchi wake watakuweje? Yaani katibua weekend kinoma ningejua nisingiengia jf saa hii
     
Loading...