Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Polisi waimarisha ulinzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Nov 8, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Katika kile kinachoelezwa kuwa ni kuimarisha ulinzi katika jiji na kujihami na machafuko yoyote yanayoweza kuhatarisha amani, polisi wameweka doria katika maeneo ya Kikatiti na Kia kwenye barabara itokayo Moshi kuelekea Arusha na wanapekua magari yanayoelekea Arusha yanayotiliwa shaka. Binafsi nimekutana na vizuizi hivyo na kusimamishwa kisha kupekuliwa kabla ya kuniruhusu kuendelea na safari. Nilipouliza kulikoni kutoka kwa askari aliyekuwa anatukagua nikaelezwa ni mkakati wa kuhakikisha hakuna silaha zinazopelekwa Arusha ili kuzuia machafuko yanayoweza kutokea. Na mkakati huo unalenga kupekua gari zote watakazozitilia shaka ilimradi tu zinaelekea jiji la Arusha.

    Mytake: Kama jeshi limeingiwa na hofu kiasi hicho, kwanini wasiishauri mahakama kupitia serikali kumwachia Lema ili hali irudi kuwa ya kawaida!?

    TAFAKARI!
     
  2. Catagena

    Catagena Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think your take is very correct and I absolutely concur with you. My worry is, our judiciary is not an independent pillar as it is claimed in the constitution. It is not easy for a court to decide on its own in Tanzania, and especially when it comes to a political case like that one. Now, I think they are waiting for a directive from whoever instituted them there. This is very absurd.

    Hell everyone who loves CHAMA CHA MAPINDUZI. DIE YOUNG MOTHER F**K
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    wanajeshi wa kongo walivyoingia kwenye mipaka ya tz huko kigoma mbona hamkuwapekua?
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mtoto malkia yupo huko.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeongea na rafiki aliyetokea babati jioni hii na ameniambia amekutana na vizuizi vi2 njiani na wamepekuliwa!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nawachukia Mapolisi.
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa taarifa.Nalog off
     
  8. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Serikali inapoanza kuwaogopa wananchi wake.....i cant predict tomorrow, just time will tell
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    sasa mbna wanaogopa Al-Shabaab wakati wana uwezo wa kukagua na kupekua?
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hali ya namna hiyo ni hatari sana hasa kwa utawala usiokubalika na wananchi. Ndio maana wanafikia hatua ya kuwashambulia na kuua hovyo watu!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Jeshi la polisi linafanya kazi kwa mazoea aka kulinda watawala.
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimepita uwanja wa nmc sasahivi nikitokea ungaltd nimekuta cruiser 2 pick up na haice za polisi zikiwa na askari zaidi ya 10 kila moja wakiwa na mabomu na bunduki tayari kwa mapambano. Inaonekana wamemwagwa wengi katika viunga mbalimbali vya jiji. Ninachojiuliza ni kwamba, bado wanahofu kubwa kiasi hiki! Je ikifika j3 ambapo Lema atapelekwa mahakamani?
    Kaazi kwel kwel!
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    haya weeeeee!..ngoma inogile
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi siku ya kupelekwa Lema mahakamani itakuwaje?
     
  15. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    Kaka sio hiyo tu kuna waraka mmoja mkali sana hapa watu kibao wameusoma jamaa wametoa siku 100 nchi hii tutaheshimiana. Huo waraka uko Arusha nasikia watu wanagawiwa kama njugu. Mods waliutoa lakini tayari watu walikuwa na copy. Mambo yaliyoandikwa ni mazito na ya ukweli mtupu na jamaa nasikia watafanya kweli mapema iwezekanavyo
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nadhani hiyo siku mabomu na risasi vitarindima vibaya hapo mahakamani. Maana kauli za polisi na kamati za usalama zinathibitisha kuwa polisi wamedhamiria kupambana na wananchi. Hapa Arusha, kazi ipo!?
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tuombee na hayo machafuko yasitokee
     
Loading...