Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Operation zika CCM, jenga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jan 11, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimeamua kuanzisha thread inayohusu kampeni ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo wilaya ya Arusha mjini inayo julikana kama "Oparesheni zika CCM jenga Chadema" ambayo mpaka sasa wameshafanya mikutano kwenye kata tatu kati ya kumi na tisa na siku ya leo watakuwa kata ya Daraja mbili. Pamoja na kukusanya kero mbalimbali zilizoko kwa wananchi pia Oparesheni hii nikujenga chama...Mikutano hii imekuwa na mahudhurio makubwa sana hii inaonyesha wananchi wa Arusha wanaimani kubwa sana na CHADEMA.

    Tuendelee kujuzana kitakachokuwa kinatokea kwenye mzunguko wa kata zote 19.

    View attachment 45110 View attachment 45111 View attachment 45112
    Picha wakazi wa kata ya Kimandolu wakifatilia mkutano chadema
    Kaloleni 1.jpg Kaloleni 2.jpg Kaloleni 4.jpg Kaloleni.jpg
    Picha za mkutano wa kata ya Kaloleni wakisikiliza kwa umakini kabisa kamanda Godbless Lema.
    ========
    Akizungumzia ahadi zake alisema pamoja na kubambikiwa kesi kila kukicha lakini yote ameweza kuya mudu yaaani kesi + majukumu ya kibunge
    • Anasomesha watoto zadi ya 430
    • Trekta 1 ambalo walilitumia kulima heka 35 liwapate chakula cha watu ambayo hawajiwezi ..
    • Uwanja wa zaidi ya milioni mia nne umesha patikana huko Burka ambako ndiyo hospitali aliyo ahidi itajengwa ikiwa ni moja ya ahadi zake kuu mbili yaani Hospital na Machinga Complex
    Pia alizungumziajuhudi zake za kuzuia General Tyre isiunzwe ambayo kwasasa inategemewa kuanza kufanya kazi tena Mei, katika kamati iliyoundwa ya kufatilia shirika hilo mhimu kabisa kwa maendelea ya nchi hii Lema alisema walikuta ufisadi wa kutisha akatoa mfano kuwa kuna gari liliuzwa kwa US$ 100 na mkurugenzi alitumia million 200 kwenda kupumzika na familia yake kwenye mbuga za wanyama……

    ===
    ========
    View attachment 45211
    Baada ya jana kufunika kwenye kata ya daraja mbili operesheni zika CCM, Jenga CHADEMA leo ni zamu ya kata ya Olorien ambako ndiko anakotoka Meya wa kichina.....
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii iendelee hadi 2015!
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jana nilikuwepo jamaa aliua mbaya CCM kwa Arusha haiwezi kitu labda kule Monduli ndio wapo usingizini
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Crashwise!!

    Tupo pamoja A to Z!

    Na kama alivyosema Pj.

    Ni vema ingeendelea mpk kieleweke!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Crashwise, hayo magwanda yanauzwa duka gani hapa mjini?...Watu wengi wanayaulizia, maana wamechoka kufichaficha hisia zao za kiitikadi na kimtizamo!
    Sema kama yanapatikana pale NAMVUA complex!..itakuwa pia nichanzo kizuri cha mapato ya matawi ya chama!
     
  6. M

    Mussa Mussa Senior Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is a woundeful operation and should be encouraged. I would like to invite CHADEMA to continue with this operation in every region of Tz including their respective provinces(Jimbo Mkuu). CCM will be burried soon even before 2015. I wish better conflict to CCM for better success of CDM. All the best CHADEMA.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Be peaceful, be courteous, obey the law, respect everyone; but if someone puts his hand on you, send him to the cemetery.


    Pamoja sana kamanda!
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahaah ---- Asante PJ
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    You mean Just putting a hand on you, could make someone be sent to cemetery?...what type of hand are you talking about?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kampeni hiyo isiishie Arusha tu ifike mpaka Songea Lindi na mtwara
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona zipo sana tu wasiliana na Nanyaro Ephata zinapatika kwenye ofisi ya Chadema wilaya (Ngarenaro).
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hii nimeikubali sana


    CCM iwahi kuzikwa nchi nzima ili isiozee juu ikapollute mazingira yetu ya kustawi
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu mpaka 2015 hakuna kijiji ambacho kitakuwa hakija fikiwa na ungozi ngazi ya taifa...
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Crashwise knows Mkuu! PM him!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwaka 2014 ndiyo mwisho wao
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa vijijini CDM mmetusahau jamani
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    2015 mpaka kieleweke.
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kamanda tupo pamoja tena nitakuja kukupitishia picha zingine ambazo nilipiga picha nikashindwa ku up load.
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kazi nzuri
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii kampeni ni ya hapa JF tu..tukienda kwenye uchaguzi CCM inawagaragaza. 2015 CCM inalirudisha jimbo lake!!
     
Loading...