Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha noma: Aliyekuwa diwani wa Kimandolu bwana Mallah aonja joto ya jiwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 14, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    leo majira ya Mchana maeneo ya December kata ya levolosi Diwani aliyesaliti akatimuliwa ameonja shoruba ya peoples power pale alipoenda mitaa hiyo maarufu kwa kuuza spea kutafuta spea na kukabiliwa na wakati mgumu pale alipoambiwa kwamba hawawezi kumuuzia spea kwani yeye ni msaliti wa mabadilikoo ya Taifa hili , na ndipo alipoanza kuzomewa na wananchi na kutaka kupigwa ndipo akatoa bastola hili ajitetee . ilikuwa ni noooooma
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Arusha washamba sana
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari haina maana inajaza tu forum
     
  4. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama kweli? hiyo ndio dawa yao wasaliti wote ni kuwazomea kila wanapopita, natamani tuaanze na Kikwete
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe lazima utakuwa mshamba
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangemshikisha adabu kidogo mpuuzi huyo. Na angefyatua tu ka A.RAGE kake angetafunwa nyama yake mbichi.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ss ni washamba hatujui hata mambo ya ushoga kama huko kwenu DSM lakini tunasimamia kile tunachokiamini!
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..acha waumbuke, hakuna binaadamu anayeweza kuzuia mabadiliko, Gaddafi alijaribu akachemsha! USA walijaribu wakashindwa, Moi alijaribu akashindwa, n.k.
     
  9. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BEN ALI alishindwa, MUBARAQ chali, Thabo Mbeki huko!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Kama haina maana hebu bandika yako yenye maana tuone.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mbona Arusha watu washamba sana kama mimi ndio ningekuwa huyo diwani ningevunja miguu hata wahuni wawili na bastola
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Watu wanakaa vijiweni hawana kazi wanakunywa viroba tu.

    Unadhani mtu kama yupo ofisini kwake hana muda wakuzomea mtu
     
  13. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acheni siasa za maji taka na ushabiki wa kijinga wa vyama, kwake kufanya maamuzi aliyofanya na hatimaye kufukuzwa sio dhambi ya kumtendea hayo wala kumdhihaki kwa mambo ya kidunia(siasa za kupita).Chadema ama CCM pia CUF si dini kusema zipo na zitadumu milele,Tambua haki za binadamu katika katiba na usaidie kuwaelimisha hao wenzio ambao siasa wamegeuza ''uadui''.
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wajanja wako Kigoma kila siku wanaichagua ccm na ccm imegoma kuwapelekea maendeleo
     
  15. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    What do you mean by ' Arusha washamba sana' ? Ushamba wao ni kupenda mageuzi, au kutoshabikia mafisadi? I once questioned your thinking capacity. People like you should be castrated so as to eliminated such gene in the society.
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Santeeee, atakuwa amekusoma vizuri.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Giving advice but no one listens...ache ushamba nyie vijana wa Arusha!
     
  18. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi sana dawa ya swasaliti ni hiyo tu kuwaonesha kuwa hatuwataki hii itasaidia siku nyingine hatutasalitiwa na vibaraka tuliowachagua
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeupenda 'ushamba' wa Arusha. Natamani nchi nzima wawe na 'ushamba' wa Arusha 2015. Satta Satta or King Cobra if you like!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mahakama ilishatupilia mbali pingamizi lao, kwahiyo ruksa kuwazomea!
     
Loading...