Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha ni njema (nimekulaje nyama!!??)! Kila atakae na aje!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ronn M, Sep 7, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha ni njema jamani! I love the City. Kwanza nimesoma Ilboru A level, so I know it. Sasa nimekuja kwa programu fupi

    tuu ya wikiendi hii. Nimekulaje mishkaki! Hii barabara ya Nairobi (kambi ya fisi) chini kidogo ya technical kuna mzee

    anapika mishkaki ya ukweli. 300/= tuu! But imagine mtu anakula 20 chap chap. Sasa wadada na wamama wanakuja peke

    yao (sijui waume/mabwana zao wakwapi!) Yaani hii mishkaki nyama za kwa mromboo hazioni ndani.

    Na nimefurahi sana barabara zote za mitaani ambazo zilikuwa za vumbi sasa wameweka na wanaendelea kuweka lami.

    What a lovely town! I love it! Taarifa ziwafikie YNNAH, Erickb52, Filipo, PakaJimmy, daudi, fabinyo,
    Mungi, LiverpoolFC marejesho, Jackbauer na matwi kuwa nipo Arusha japo kwa siku mbili! Hebu nishaurini

    kahotel kazuri kakufanyia honeymoon na my sweetie lilito jeneneke! Halafu mnipe na nyingine kwa ajili ya mzee

    mzima Kaizer na mpenziwe gfsonwin wajikumbushie enzi zao! Pole Bishanga bukoba mna nini cha kujivunia zaidi

    ya senene!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,079
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Pita pale The African Tulip, ipo Serengeti road. Hutajuta. Picha hizi hapa

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aritoine, ahsante. Seriously nimeiweka maanani. Nitaifuatilia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,079
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ila cheki na mfuko wako. There are so many lodges here in town, uwezo wako tu. Ila kwa sababu wewe ni Ilborian mwenzangu, I recommend The African Tulip. I like this place bana..
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, kumbe umemaliza pale! Big up kaka watu waliomaliza pale huwa wanapata neema sana ya kufika mbali. Mfuko inaweza isiwe shida sana maana si kitu cha kila siku! Mara moja moja kwa mapumziko
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naam Ronn M!! Mambo vp Kamanda?? Uko cha wapi majira haya?? Je? Huduma ya lazima ya kimalazi umeshapata mpaka majira haya? Hebu nijuze hilo kama upo on line Kamanda!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo maeneo ya Nairobi road hapa karibu na Technical! Nimeshapata malazi mkuu, hapa ni nyumbani Dar tunakaa as a matter of necessity
     
  8. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ronn tunajazana mate bhana!
     
  9. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    a gud place so far.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Arusha ni kwere...
    Ukipita maeneo ya palace hotel unahisi kama upo Ulaya ndogo aisee....full uzuri, mandhari inavutia pamoja na garden ya ukweli..
     
  11. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nakuja na mie kuchukua cheti changu Ilboru jumatatu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wa Ilboru wengi humu! Ila wewe umegraduate recent eenh
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Catherine, siyo lengo langu, ila ndio ukweli mama!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    jombaaa.....huko unakokwenda kula mshikaki.....kuna idadi kubwa sana ya ajali za mbwa barabarani....ukianza kubweka....usiseme sikukuonya......utafrahii....
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Ronn M hapo ni Narok Pub! Mi sijawahi kupitwa na uzinduzi wa baa mpya hapa mjini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mbwa ndo watamu namna ile, Baaaaaaaaaaaaaasi! Liwalo na Liwe! Ngoja jioni nikapige mingine ya idadi isiyohesabika fasta!
     
  17. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona sifa zako za kipekee! Mie pombe sigusi kabisaa. Yaani sijawahi kuonja! Mtu wa fanta mimi Lol
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    halafu na fisi wanafugwa ule mtaa.....lakini hiyo ni spesho oda.....
     
  19. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana wakapaita kambi ya fisi? Halafu nasikia fisi watamu kama nyama ya kiuno! Wayajua hayo wewe?
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu mimi kwa kuchanganya we acha tu, usiogope we nitafute ujue jinsi nnavyochanganya mavinywaji.. kiroba twende, konyagi twende, banana twende yaani pombe zote na mimi ni damdam
     
Loading...