Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha - Nalaani vikali kauli zilizotolewa na viongozi wa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Oct 2, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naendelea Kulaani vikali kauli zilizotolewa na Viongozi wa CUF kwanyakati tofauti kwenye mkutano wao wa ndani.......... . sorry mkutano wao wa wazizi hivi majuzi hapa Arusha eti Vijana na nguvu kazi ya Arusha inatumiwa vibaya na wanasiasa na eti tunaongwa Viroba ya pombe ili tufanye fujo! kwakweli kauli hizi zimejeruhi nafsi yangu na vijana wapenda mabadiliko wa Arusha kwa sababu

    1) Vijana wa Arusha hatuja wahi kufanya fujo yeyote ya kisiasa zaidi ya kuunganisha sauti zetu na kukataa dhuluma na ufisadi
    unaofanywa na chama Tawala kwa wananchi wa Tanzania

    2) Pili hatuja wahi kuongwa viroba na kiongozi yeyote yule wakisiasa ili tukafanye fujo na wala hatupo tayari kuhongwa viroba ili
    tufanye fujo yeyote.

    3) Tatu hakuna kijana yeyote mkoani Arusha anatumika au kutumiwa kisiasa Vijana wa Arusha tunajielewa na tunataka ukombozi wa kweli wa kifikra, uhuru,na uchumi.

    4) Nne harakati za kutafuta ukombozi hapa Arusha si kazi ya vijana peke yake, kuna Wazee, Umri wa kati, Vijana na watoto. baada ya kutabanaisha haya Natoa Rai kwa uongozi wa CUF popote pale walipo: Kwana wafute kauli na matamshi yao waliyo yatoa
    hadharani Pili uongozi wa CUF uwaombe radhi Vijana wa Arusha na wapenda maendeleo kwa ujumla kwa kudhalilishwa na kwa
    nafsi zao zilizo jeruliwa kwa kauli hizo.

    Nawasilisha.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Aim sorry to say this but vijana wa arusha wanatumika vibaya na wanasiasa .. maneno ya cuf Yamaha ukweli ndani yake
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu msamiati wa kutumika kisiasa binafsi huwa unanishangaza. Wanatumikaje wakati wao wenyewe ndo wameamua kushiriki siasa wakiwa na akili zao timamu??? Nini maana ya kutumika kisiasa??? Kama wanatumika kisiasa na chama kimoja, kwa nini vyama vingine navyo visiwatumie kisiasa??? Au ndo chama kinapozidiwa kiushindani kinaamua kutafuta misamiati tata na kuifanya ndo sehemu ya sera zao??? Ni upuuzi kwa mwana siasa kulalamikia mbinu za mwenzio anazotumia wakati havunji sheria, na wewe buni za kwako mpambane kwenye ulingo wa siasa tuone nani anaibuka mshindi.
     
  4. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umezoea kuwatumikia mabwana wako mafisadi nna hivyo unafikiri kuwa hata vijana wa Arusha wako kama wewe.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    mkuu mwitaz hawa cuf wanafanya kazi waliyotumwa na mabwana zao ccm watatukana sana lakini vijana wa arusha wanajua kuchambua mchele na pumba
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naaapa kwa jina la mwenyezi mungu hakuna wakati nimewahi kumdharau mtu katika maisha yangu kama nilivyo mdharau profesa lipumba kwa maneno yake arusha juzi
    yaani yeye kuolewa na ccm tu basi akili yake ya uprofeseri kwishney
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ni uongo sasa!?
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu mwitaz wala usiumize kichwa, cuf wanatekeleza matakwa ya mwandani wao ccm.
    ukweli uko wazi kwamba hii technic ya kuwanywesha vijana viroba imekuwa ikitumiwa na ccm muda mrefu sana lakini sasa vijana wamestuka na kuamua kuunganisha nguvu kwa kusupport chama kinachopigania haki za watanzania wote-Chadema hivyo mtu na mke wake wanaweweseka.

    Kila mahali wanapokwenda ccm wakakosa watu wa kuhudhuria mikutano yao ama wakiongea utumbo wakazomewa na wananchi wanaishia kulalamikia viroba. ccm na cuf ni wataalamu wa kugawa viroba kama walivyo wataalamu wa kusomba watu kwa mafuso kuhudhuria mikutano yao. Lakini kwa Chadema unajua hali ni tofauti, watu wanakwenda wenyewe kwa nauli zao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    downloading......., please wait
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo hapa unamaanisha yale mauwaji ya Janualy 2001 na moja kule Zanzibar CUF na hasa huyu Maalim Seif alikuwa anawatumia Wapemba kufanikisha Political Agenda na sasa amefanikiwa anakula mpaka amevimbiwa ndio anakuja na style ya nyani halioni kundule?

    Hivi kuwasafirisha vijana kutoka Buguruni mpaka Arusha huku kama siyo kuwatumia tuwaitaje? CUF wanapaswa kuwaomba radhi vijana wa Arusha otherwise sintoshangaa next time nikisikia wamechezea mkong'oto kama alivyofanywa Mtikila kule Tarime.
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kafu wanatekeleza maagizo ya mme wao,si wamepewa pesa za kuzunguka nchi zima??wewe unadhani watafanya nini,lazima watekeleze.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu anachokipata kwa mumewe anakijua mwenyewe, so yuko tayari hata kujivunjia heshima yake kwa ajili ya kumtumikia mumewe
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Maswali safi kwa wakati muafaka!
    Hakika ndug njiwa hatoweza kujibu bali atakimbia hoja au ata toka nje ya hoja!
    Big up lets wait for Answers from Mh Njiwa!

     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,195
    Trophy Points: 280
    Hakika Cuf ni wakusamehe na washangaa kwa nini wanapambana na cdm!
     
  15. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mbona wewe unatumika vibaya kuliko wale vijana wa Arusha sisi hatusemi?
     
  16. k

    kakawat Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huo ndiyo ukweli, nawaunga mkono CUF kwa kusema ukweli, mnatumiwa vibaya na wanasiasa mnasahau haki na wajibu wenu kuendeleza nchi
     
  17. b

    bagwell Senior Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani hata ukilaani iwe kwetu tuwe na wasiwasi ngangari ipo pale pale
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,271
    Likes Received: 5,878
    Trophy Points: 280
    hadi sasa hawajui wanataka nin nchi hii.
     
  19. m

    mujitahid Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahuyu pia anayesema sii pia anawataka watumie kisiasa au kwa hiyo ngoma drooo
     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapa kuna kaneno something behind the ass
     
Loading...