Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha na silaha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bucho, Feb 21, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani huku Arusha karibu kila kijana mwenye maisha mazuri kiasi anamiliki bastola . Sijui kama kuna mkoa watu wanamiliki silaha kama huu . Ni kwanini inakuwa hivi ? Nipe sababu zako.

    [​IMG] [​IMG]
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hata mimi namiliki!ni kwa usalama tu,na si vinginevyo!ukileta zako nakupoteza!
     
  3. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Hofu ya police sisiem si umesikia mambo yao huko ludewa, achilia mbali Yale ya mwakyembe!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unahisi ukija jf utapata maisha mazuri umiliki na ya kwako??
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha hata mimi ipo kiunoni . Na pump action ipo hom .
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nadhani Arusha inaelekea kuwa Texas .
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni dalili ya ushamba. Wameambukizwa na nchi jirani ya Kenya.
    Hata sehemu za Starehe utawakuta na Silaha , Bastola au Kisu mfukoni, ni wanaume wasiojiamini.
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    naelekea kumiliki yangu katikati ya mwaka huu
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio maendeleo tunayotaka! Hongera CDM, Hongera WACHAGA!
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Arusha ni ya wachaga???
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa shughuli gani?. Pia huna vigezo vya kumiliki
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inamaliza nguvu za kiume.
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Siwapatii picha green guard wakileta ule ****** wako wa igunga
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwani vigezo vinasemaje?
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwahiyo texas nao ni washamba ?
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwe na akili timamu.
     
  17. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We unadhani washamba wapo africa tu?
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    bado hujanishawishi.
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu kiutamaduni waarusha hutembea na rungu(ng'udi) au sime.sasa kutokana na utandawazi imebidi mila iendelezwe kwa staili ya kutembea na miguu ya kuku.
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hapo naweza kukubaliana na wewe ila sasa hivi arusha kunamchanganyiko wa makabila mbalimbali.
     
Loading...