Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha na moshi tutajitenga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Apr 20, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nataka mjue sisi arusha na moshi tuna uwezo wa kujitenga na nyie kwa sbabu mnaendekeza sana ccm,tunataka mabadiliko sio kuvuana magamba,bora tujitenge tuwe na kanchi ketu kazuri katamu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    arusha ni mkoa , a moshi?????
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Arusha na Kilimanjaro zinaweza kujitenga zina kila kitu na uchumi mkubwa kuliko Zanzibar!!. Zanzibar productivity ni zero!. Lakini haita wezekana kujitenga!
     
  4. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe ni top sinker!!

    Hivi katika mkoa wa Arusha na wa Kilimanjaro ni chama gani kilichopata viti vingi vya ubunge?? na ni mgombea wa chama gani aliyepata kura nyingi za uraisi??
     
  5. G

    Giroy Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo tamu kwelikweli kwanza hili linchi TZ, ni likubwa sana,ila tuongeze mara, manyara na tanga.katakuwa kanchi la kijanja dunia nzima hakuna.NANI WA KULIANZISHA TUTAMUUNGA MKONO.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    nani atamfunga paka kengele?
     
  7. n

    ngwini JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa2 wengine,hv mnaanzisha thread mpate kuonekana? Full pumba 2..crap!
     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na sisi mbeya tutajitenga
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Navyosema arusha na moshi nieleweke sijaiweka same,wabakie na ccm yao,kwanza nasikia shemeji yenu malecela kahamia kwenu,shauri yenu!
     
Loading...