Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha.mvua yanyesha mara 1 kwa miezi kadhaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 23, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Leo arusha imepata baraka za mwenyenzi mungu kwa kunyesha mvua ambayo haijanyesha zaidi ya miezi kadhaa vizima vya maji vilikuwa vimeshaanza kukauka maji kutokana na ukosefu wa mvua,
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    mvua yenyewe imenyesha kidogo sana mkuu,...anyway_something is better than nothing
     
Loading...