Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Mtifuano wa machinga soko la Kilombero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Sep 27, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Mji wa arusha umechafuka ghafla baada ya wafanyabiashara ndogo ndogo mjini hapa kuvamia eneo lililouzwa na aliyekuwa meya miaka ya nyuma. Eneo hilo liko karibu na soko la Kilombero.

    Hali hiyo imekuja baada wa manispaa ya arusha kukamata bidhaa za wafanyabiashara hao ambapo eneo walilokuwa wamepangiwa kuwa dogo kuliko wafanyabiashara hao.


    [​IMG]
    Umati wa watu wakiwa wanaandamana kuvunja uzio na kuweka soko mikononi mwao
    [​IMG]
    Hali ilipo zidi kuwa tete yakaongezeka Mawili
     
  2. Exaud Mamuya

    Exaud Mamuya Verified User

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamachinga wamevamia uwanja wa Kilombero na kung'oa uzio wa mabati na kuchoma vitu vyote na kujigawia maeneo ya kufanyia biashara. Hali si shwari na risasi zinarindima mjini.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli naomba kuthibitisha nimepigiwa na jamaa yangu yupo Arusha.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na issue gani hapo??
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ccm failure saga
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kwa wale walio karibu na soko la kilombero hapa Arusha tunaomba mtujuze kwa kina kinachoendelea hapo maana rafiki yangu kaniambia kuna mtifuano mkubwa sana wa wamachinga wamevamia na kubomoa uzio uliojengwa wakipinga kuhamishiwa nmc
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mji wa chafuka x

    Jiji lachafuka= Ok
     
  8. marksalewi

    marksalewi Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli nami nimesikia kutoka radio moja hapa Arusha kwamba kumechafuka kwelikweli
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani Mh Lema ameshinda kesi yake ya Ubunge?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hawataki kuhamishiwa NMC...??
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Hizo risasi wangetengenezea sufuria ningewaona wa maana kweli
     
  12. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hakuna aliyepigwa na kitu chenye Ncha kali? Mpaka sasa hivi hawajafika kutuliza/kuwatawanya wafuasi wa chama cha upinzani (ccm)?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nimepishana na gari lenye maji yakuwasha sasa hivi!
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mkuu issue ni kwamba NMC hapatoshi... Wengi wa waliokuwa maeneo ya sokoni wao hawajapata nafasi NMC, na sasa wanafukuzwa wanaambiwa huko....
    Kosa kubwa lililofanyika hapa, ni huu mpango walikurupuka nao.. Wangetulia, wakaona NMC inaweza kubaba wamachinga wangapi, wangewaandikisha majina, na kuwagawia accordingly.... Haya ni matokeo ya kuingiza siasa chafu kila kona.
     
  15. W

    Wimana JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Nasikia Kamanda Lema majuzi alikuwa na mkutano. Aliwalaumu Machinga kwa usaliti, kwamba walikubaliana na aliyekuwa Mbunge-Lema kutohama hadi watengewe eneo na kuwa eneo walopewa ni dogo, halina huduma muhimu na ni tindiga, mvua ikinyesha maji yanapanda juu.
    Mgambo wa Jiji nao wameanzaoperesheni tangu juzi kuwaondoa machinga mitaani.
    Eneo lililovamiwa lilikuwa wapewe wamachinga kabla hata ya 2010 lkn Jiji wakaliuza wakati wamachinga hawana eneo
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu kanidokeza kwamba shule ya Arusha Sec, wameandika barua ya kupinga hilo soko karibu na shule yao,kwani wanashindwa kusoma kwa ajili ya kelele.
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huu ni upumbavu wa serikali ya jiji la Arusha! Kuna mkutano mkubwa unaendelea hapa kwahiyo limepita zoezi la kuwahamisha Wamachinga lakini ninavyoona hili zoezi baada ya mkutano huu kuisha serikali hii litawarudisha tena katikakati ya jiji!
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    silly government!
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja nipande huko nikashuhudie nitawarushia picha live.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,096
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    Safi sana, shule na soko wapi na wapi?
    Nna uhakika hili soko linatolewa pale NMC mda sio mrefu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...