Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Moto, Makruta walikiona cha mtema kuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Dec 26, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hawa makruta kutoka CCP walienda matejo, wakashika machalii kibao na gongo. siku ya kwanza walifanikiwa.

    Siku nyingine wakaenda, hiyo ilikuwa wiki iliyopita. Kumbe watu walikuwa wamejipanga, wakajikusanya watu 15. Wale mapolisi walipokuja, wakawekwa chini ya ulinzi, wakaambiwa vua mabuti na mjifunge mashati, wakateremshwa mtoni wakatelekezwa hawana viatu.

    Ndo Defender za FFU zikatumwa na hawajaona mtu.

    Arusha ni Noma.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hao watoto ni wajingawajinga sana. Acha wapate cha mtema kuni. Sijui kwanini ccp wamefanya Arusha kuwa ndio field ya hao makuruta!? Wamejaa mjini, wanakamata watu hovyo. Mtu hana kitambulisho inakuwa tabu wakati ajira hakuna. Wanataka tutembee na kitambulisho cha kura!?

    Kukamata gongo ni sawa lakini hao waliopo mjini wamekuwa kero kwa raia! Nadhani hawajui kwamba wanatakiwa kuwalinda raia na sio kuwabugudhi!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wakichukua nchi hili jeshi lifutwe kabisa halina maana, ama vipi ibinafsishwe
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hawa makruta hafu wanatembea makundi kama watoto wa primary school...

    Wanakera sana bora hata raia wamewapa tamu yao
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Rais Slaa atakuwa na kazi kubwa ya kufanya reshuffle ya hii taasisi ya ccm 2015!
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasira tu za kuambulia jimbo patupu
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arusha tutamkumbuka RPC Matei. alikuwa kamanda aliyefuata haki bila kuangalia sura ya mtu!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hili ni jambo baya kabisa.... polisi wanatakiwa kifunga kabisa hao vijana waliofanya hivyo
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Walitakiwa wawavue magwanda wawatandike viboko vya kutosha wawaache na makofuli tu, wangeacha unoko
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Gongo yenyewe na mirungi wakichukua wanaenda kuuza tena kwa bei chee! Kuna mtu alishaniambia huwezi kuwa na rafiki polisi, lazma akuchome siku japo kwa wenzie! Naamini kwa dhati sasa!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160


    Hawafai urafiki, wakiishiwa wanakuchongea kwa wenzao wanakuja wanakushika unawapa hela au wanakunyanganya bidhaa zako na kwenda kuuza cheap mbaya
     
  12. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado waende kwa machalii wa ngalelo..hapo ndo kitaeleweka
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    dah!field practise imewaendea vijana wetu vibaya.
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Polisi ni uozo mtupu kuanzia chini mpaka juu...ukienda na case ndio umewapa dili yani hawa majamaa ni sawa na wanyama..
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,046
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Ngalelo ipi hiyo mkuu machalii wa ngaleloo wameji chokea mbaya!sifa ziende kwa wauza gongo na banana woote,angalau siku hizi tunaweza kupokea simu hadharani,enzi za kina marehemu Edii,warbus,spyder ,ama nyokaa. Palikuwa soo. Hawa wa sasa wanaogopa polisi mbaya labda upite umelewa ndo wanafanya sherehe. Ahsante mungu.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hvi tanzania bado kuna police?
     
  17. M

    Mtanganyika1 Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wana njaa na nchi haina hela .
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    watu bana!mhalifu anapewa sifa mwana usalama anakandiwa!!!huku tuendako sijui wapi!
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwanza hao polisi wameshasoma ule waraka wa Tanzania Daima?
     
  20. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ule waraka ni noma.umenîpunguza hamu ya kujiunga na jeshi.
     
Loading...