Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha morden school yauzwa bilion 4 kwa kanisa katoliki.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Apolinary, Jun 17, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Shule inayofahamika sana mjini arusha kama arusha morden school. iliyoko eneo la kisongo imeuzwa sh bilion 4 katika kanisa katoliki mkoani humo.akizungumza katika ibada ya misa takatifu katika kanisa la roho mt lililoko eneo la ngerenaro padre Ruwaich amesema !Tutanunua shule ya arusha morden kwa gharama ya sh bilion 4 eneo ambalo lina ukubwa wa ekari 25 na mpaka hiv sasa ekari 9 zimeshajengwa!
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    omg whats wrong?
    hawa wahindi walishindwa kuiendeleza?
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo bize radio imani,sensa,necta,uwiano wa madaraka,KaToLiKi oyeeeeeeeee.
     
  4. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu hii shule ilishauzwa siku nyingi na michango ya kuwalipa walio kuwa wamiliki ilianza mwaka jana hivyo hii siyo tetesi labda bei tulioinunulia sina uhakika na kiasi ulicho weka...tayari baadhi ya wanafunzi walishaanza kupelekwa edmund rice kwa kuwa kuna labs nzuri zaidi kwa wana funzi wa sayansi A level.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    M o U !
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umekosea, ni chuo cha Waislaam si cha Kiislaam.
     
  9. N

    Nsomba Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makanisa yamekuwa na shule na hospitali miaka mingi kabla hata ya uhuru achilia mbali hiyo M.O.U (ambayo hata chanzo chake inaelekea hujui).
     
  10. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mbona sio tetesi hizo taarifa zipo wazi na kila anayemwamini mungu anaruhusiwa kuchangia hela kwenye ununuzi huo
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila muumini alichanga alfu ishirini,kanisa katoliki wana hela sana na hela zao sio kwamba zipo bank,hapana wakitaka hela kiasi chochote wanawaambia waumini wao tunataka kununua kitu flani na kila mtu anatakiwa kutoa kiasi flani mpaka watoto ulionao nao watatoa.serekali inahangaika na sensa alakini kanisa linaidadi ya watu wake na sensa ni kila siku,kwani kila akifa mtu wanataarifa na akizaliwa wanataarifa.kanisa lina ndege serekali haina ndege,chezea kanisa wewe,kwa taarifa nikua st joseph,au shule ya secondary ya faza babu inakaribia kua university ndio maana hiyo shule ikanunuliwa ku replace ile ya kwa padri babu.
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nalipongeza sana kanisa KATOLIKI kwa kuongeza shule, WAISLAMU wezangu igeni mfano wa wakatoliki
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    sasa ivi itakuwa chuo kikuu, ekari hizo zinatosha kabisa kuweka branch ya SAU au kujenga university mpyaaa, katoliki wanajitahidi sana, hawana upuuzi wa kuhangaika na kulalamikaa au kulalamika kugomea sensa....akili za mbayuwayu wao hawana..
     
  17. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sorry mkuu. Mara nyingi sana in your posts i've being seeing you citing this word MoU. Ni kitu gani hiki. Does it also apply in this scenario where the church have used money from it's followers to buy an asset? Do you think this is a favour to the church. Naomba usije kwa jazba mkuu. HAPA HATUSHINDANISHI JAZBA, TUNAELEWESHANA KWA HOJA
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nyie nunueni tu lakini kipengele cha dini lazima kiwepo
     
  19. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nyie endeleeni tu na uamsho si tunapiga maendeleo nakujichukulia ada zenu
     
  20. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu hicho kipengele kiwepo kwenye manunuzi ya shule au?
     
Loading...