Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Mkuu wa Mkoa awatoa hofu wananchi juu ya mgomo wa daladala/pikipiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Nov 1, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Updates: Hali ya Arusha imeanza kubadilika ghafla, hakuna hiace hususani maeneo ya mjini. Awali ilionekana kama ingekuwa shwari.
    Hali ya usafiri asubuhi ilikuwa ni ya kawaida kama siku nyingine, hakuna matukio ya vurugu. Msongamano vituoni siyo mkubwa ingawaje daladala na pikipiki siyo nyingi kama kawaida. Hali ya ulinzi nayo siyo ya kutisha ingawaje nilikutana na gari moja ya polisi ilirandaranda mitaani kuhakikisha hakuna vurugu zinazotokea. Watu wanaendelea na shughuli zao kama kawaida.

    Mkuu wa mkoa wa Arusha amewatoa hofu wananchi wa Arusha kuwa wasiwe na wasiwasi juu ya usafiri kesho kuwa utakuwepo na kutakuwa na ulinzi wa kutosha. Ameyasema hayo kupitia Tripple A Fm katika kipindi maalumu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu mwenyewe wa kuja, kaijua lini Arusha?
    Kama anataka advertize ataiona kesho!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sema alikuwa ndiyo anamalizia, vinginevyo ningerekodi mazungumzo yao na kuweka jamvini. Nadhani itakuwa inawasumbua na kuona jinsi ya kuzuia na njia mojawapo ni kuwapa watu taarifa hasi.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Naona dawa imeanza kuwaingia walifikiri machalii wanatania Arusha sio Dar.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu na wewe kweli uwa unaongea pumba kama hizi?

    Mkuu wa mkoa kwani yeye ndio atatembea mkoa mzima mpaka kuujua? Wapo wasaidizi wake tena wazawa wa Arusha ndio watafanya kazi kuakikisha usafiri utakuwepo kwa wakazi wa Arusha.

    Kama Mkuu wa Mkoa ni wakuja hiyo hoja ni dhaifu sana PJ
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kaa huko huko ulipo,tuachie Arusha yetu sisi tunaoishi humu na kama hamtujui vizuri huwa vitendo vinatangulia zaidi kuliko maneno matupu Kama haya yako
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani hali kesho ya Arusha itakuwa mbaya sana, nadhani polisi wamejipanga vya kutosha kukabiliana na hali yoyote hali kadhalika wagomaji. Shida itatokea endapo watataka kwenda kumuona mh. Lema gereza Arusha.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Quinine,
    Habari za siku nataka kuja CDM utanipokea
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Yeye anafikiri porojo anazofanya kutwa nzima humu zitasaidia kuzuia mgomo wa kesho.
     
  10. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    You are insane nani atakupokea CDM wewe
     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio umemwaga pumba
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    A town makao makuu ya national Transition Council (NTC) ya Tanzania
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kaka Arusha ni sehemu ya Tanzania..

    Haya tutaona kesho huo mgomo!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    CDM haipokei watu ambao ni likely kupimwa kwa thamani ya fedha!
     
  15. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wa rula 2kutane mianzini kesho 2kapata nyama choma then 2naingia barabarani kumsapot lema
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Unakaribishwa tu. It shall be well with you
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ningekuwa mkuu wa mkoa ningewaacha wagome na nitatoa ofa rasmi kwa anayetaka kwenda jela apelekwe..
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shaka 0% mkuu, inabidi kuwa full equiped kwa maana ya vitendea kazi kama digital camera inayoweza kuchukua picha na hata clip kwa ajili ya wanaJF walio mbali na eneo la tukio.
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Za siku ni mbaya hadi taifa litakapokombolewa kutoka mikononi mwa vibaraka weusi, wewe kaa huko huko CDM haina pesa ya kukulipa kwa kila post unayo-post JF.
     
  20. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Siku yatakuja kukukuta,utayajutia sana maneno yako na hakika yatakufika tu.
     
Loading...