Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Mkutano wa CUF na Picha za matukio mbalimbali - Sept 30, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yegella, Sep 30, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Leo nitawaletea kitakacho kuwa kinaendelea kwenye uwanja wa Levolosi kwenye mkutano wa CUF. kwasasa CUF walikuwa wanazunguka hapa mjini Arusha wakiwa na coasta zaidi ya 20 na pikipiki....
     

    Attached Files:

  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hayo siyo maandamano? Mbona CDM wanazuiwa?
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Picha ipo wapi....weka ushaidi wa hayo mandamano
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tupia picha mkuu
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, haraka za nini? Kwa nini usisubiri muda wa mkutano ufike ndipo uanze kutupatia updates? Umejivua nguo hadharani mwenyewe!
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Maandamano huwa ni kwa kutembea kwa miguu.
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuatno ulisha anza tangu jumapili iliyopita huu ni mwendelezo tu kama una wivu anzisha na wewe thread yako.
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Subiri mkuu nitaweka kila kitu...
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Siko kwaajiri ya kubishana nimesema nita ripoti kila kitakacho kuwa kina jili kwenye uwanja wa Levolosi.
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Wapi still picture?
     
  11. G

    Gene Senior Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekariri....... Na kampen anazofany obama si kampeni maana yeye hatumii chopper wala hatembei kwenye vumbi
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbuka ushauri si deni.
     
  13. G

    Gene Senior Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuwaone wazee wa DAR uwanja utajaa mahubiri yale yale ya REDIO IMAAN
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inawezekana sijakuelewa unataka kusema nini? ila nichokisema mimi kuwa kwa tafathili ya maandamano ni lazima ya husishe watembea kwa miguu. niko tayari kurekebishwa kama sijui maana ya maandamano.
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uchizi.....victory4chadema
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu Yegella,
    Endelea kutuhabarisha kinachoendelea huko. Hizo Costa 20 ndio zile zilizotoka Dar au??

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Yan hiyo live unaandika sasahivi lakini hata picha hatuoni!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Zilitoka dar tangu jana! Kumbe nao wana mbinu zilezile za kubeba watu!

     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunakusubiri mzee, naamini upo busy kutunga insha ukimaliza tutupie.
     
  20. G

    Gene Senior Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hizi

    [​IMG]
     
Loading...