Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: Mgomo wa daladala na pikipiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Nov 1, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ilikuonyesha kumuunga mkono kamanda Godbless Lema, madereva wa daladala na Toyo kesho wataanza mgomo hapa Arusha....

    =======
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    wafanye hivyo na sisi tuwaunge mkono ili kuonyesha solidarity 4reva
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wito wa mgomo na maandamano ya kupinga Ukiukwaji wa Katiba, haki za Binadamu, ukatili wa police na udhalilishaji wa serikali kwa raia hapa nchini na hasa hapa Arusha. Damu ya mashujaa iliyomwagika kudai Uhuru, haki Uzalendo wa taifa iwe WINO wa kuasisi Taifa jipya.

    Jasho la mateso na unyanyasaji liwe ISHARA ya utumwa wa mzawa ktk taifa lake na CHOZI la uchungu wa Umaskini, maradhi, ujinga na ufisadi liwe NISHATI ktk kuwasha taa ya HEKIMA, UJASIRI na NGUVU ya UMMA kuleta mapinduzi ya Kiraia.

    KULAANI NA KUPINGA OCD-ARUSHA KUWAITA WANANCHI "PANYA".

    Nawasilisha!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,279
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Na teksi pia jamani!! maduka na ofisi zote pia watu wasuse!! shenzi taipu zao na bado watajua nguvu ya umma maana yake nini!! viva wana arusha tunawaombea Mungu mgomo wenu uwe wa mafanikio.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,988
    Trophy Points: 280
    Duh hatari kubwa kwahiyo kesho nitoke na kile kiNoah changu kazi kweli kweli.

    Watakaopata adha ya usafiri ni walalahoi wakubwa watapeta na miVX yao kama kawaida nadhani hili zoezi la kuandaa migomo lingeangalia nani mwathirika mkuu.

    Hongereni ujumbe umefika.
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mgomo huu usifanyike nchi nzima?
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    KULAANI NA KUPINGA OCD-ARUSHA KUWAITA WANANCHI "PANYA".


    hiii ni hatari kama wapiga kura tunaitwa panya hawa jamaa wamefika mbali sana sasa
    naona wanaanza kuleta dharau za wazi wazi kabisa lazima watu waingie barabarani
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu heading na post zimenichanganya let be specific brother!
    kama vipi tuingie barabarani haraka! OCD wa Arusha ni Kunyanzi la kutupwa, anafanya kazi ya Mukama!
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yah jamii inatakiwa kuiga mfano wa kijana Lema
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Magamba na serikali wana haha kuwabembeleza wasigome.....hakika kesho kama kutakuwa na mgomo kama walivyo panga itapendeza sana
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Solidarity for ever! Peoples Power!
    huo mgomo upokelewe nchi nzima na Zuberi Mwombeji awajibishwe kwa kuwaita wanadamu wenzake panya!
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,279
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja jamani!! mimi nipo mbali na arusha yan nasikitika sana kutohudhuria hayo maandamano. Nawaombea Mungu maandamano yenu ya mapinduzi yafanikiwe na kumbuka mapinduzi daima huanzia Kaskazini

    Wana arusha hakikisheni mnaweka historia ambayo haitafutika kamwe. Bwana awe nanyi( amen)
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Peopleeeessss....Power...it can be
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    duh....hii imetulia...ngoja nianze safari ya kwenda ofisini leo....
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    sidhani kama unajipenda Ngongo!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu juzi daladala ziligoma watu waliteseka lakini jaama walikomaa mpaka haki ikatendeka...kuna wakati inabidi uteseke ili ufaidi baadae...hata wewe wakati unanunua hicho kinoah chako lazima kwa njia moja ama nyingi uliteseka yaani kuna vitu ulikuwa una vikosa kwa sababu ulikuwa na lengo la kununua Noah lakini leo unafaidi.....
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tunisia ilianza na mmachinga, Libya walikuwa 'rats' (maneno ya Ghadafi). Tatizo hapa bongo wakubwa wameziba masikio na wanavaa mawani ya giza, na akili zao wameweka kwenye freezer.

    Nasema hivyo kwa sababu wakubwa wameamua kupambana na mtu mmoja -Lema! Lakini wasilotambua ni kwamba Lema ni 'symbol' (alama) ya watanzania walio wengi, waliochoshwa na utawala mbovu.

    Kumgusa Lema ni kugusa maelfu ya vijana wengi Arusha wanaobangaiza maisha. Siku wakiingia barabarani hakuna cha Zuberi au bosi wake na Zuberi. Nahofia nchi inaelekea huko. wakulaumiwa nani?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    preta zoezi la kutembea lianze kesho! leo panda gari! mimi zoezi nalianza leo kutoka home kwenda baa
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Arusha wsill always be a nuclei of revolution - I hope. That region is where Sokoine came from, look at other revolutioneries like Ole Sendeka, Dr. W. Slaa, Hon. Godbless Lema bila kuwataja wale jamaa mashujaa wasioogopa kufa.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata nyumba itaka kuungua huwa hailipuki yote kwa pamoja.....ni swala la muda tu iko siku ambayo haina jina watu hawata amini....
     
Loading...